| เลขรุ่น: | HSD123JPW2-C00 |
HSD123JPW2-C00 12.3 นิ้วหน้าจอ TFT LCD 1920*720 จอแสดงผล LCD สำหรับจอแสดงผลยานยนต์
|---|---|
| ยี่ห้อแผง | ฮันสตาร์ |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 12.3" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 1920(RGB)×720 167PPI |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงจ้า |
| ความสว่าง | 850 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1000:1 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน |
| ดูดีที่สุดบน | สมมาตร |
| แสดงสี | 16.7 ล้าน 100% sRGB |
| ประเภทหลอดไฟ | 11S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนักแผง | 520g (ปกติ) |
| แอปพลิเคชัน | จอแสดงผลยานยนต์ |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 พินคอนเนคเตอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |