15.0 นิ้ว 1024*768 แผงหน้าจอแสดงผล LCD ยี่ห้อใหม่ LTM150XH-L01
ชื่อแบรนด์: Samsung
เลขรุ่น: LTM150XH-L01
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LTM150XH-L01
ขนาดเส้นทแยงมุม:
15.0"
ปณิธาน:
1024(RGB)×768, XGA 85PPI
พื้นที่ใช้งาน:
304.128(ก)×228.096(ส) มม
การเปิดฝา:
307.2(ก)×231.1(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
ความสว่าง:
250 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
300:1 (ประเภท) (TM)
น้ำหนักแผง:
1.35Kgs (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LTM150XH-L01รายละเอียดสินค้า :
ซัมซุงจอแอลซีดีจอ LTM150XH-L01
ยี่ห้อ ซัมซุง
รุ่น พี/เอ็น LTM150XH-L01
ขนาดเส้นทแยงมุม 15.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m² (ทั่วไป)
มุมมอง 70/70/55/65 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
ดูดีที่สุดบน 6 นาฬิกา
เวลาตอบสนอง 5/20 (ประเภท)(Tr/Td)
แสดงสี 16.2 ล้าน 65% NTSC
ประเภทหลอดไฟ CCFL 4 ชิ้น, 35,000 ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
น้ำหนักแผง 1.35Kgs (สูงสุด)
แอปพลิเคชัน จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 8-bit), ขั้วต่อ 20 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -20 ~ 60 °C
- เรามีจอ LCD, จอสัมผัส, อินเวอร์เตอร์ และอุปกรณ์เสริมอื่นๆ ให้เลือกมากมาย
- หน้าจอ LCD ของแท้หลายรุ่นเลิกผลิตไปแล้ว เราขายจอ LCD มือสองที่มีสภาพใช้งานได้ดีเยี่ยม
- โปรดยืนยันกับเราก่อนซื้อหากคุณต้องการผลิตภัณฑ์ใหม่ 100% เท่านั้น
15.0 นิ้ว 1024*768 แผงหน้าจอแสดงผล LCD ยี่ห้อใหม่ LTM150XH-L01 0
เราจะทดสอบอย่างเคร่งครัดก่อนจัดส่ง
เราจะจัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากการจ่ายเงินของคุณ ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าอากรศุลกากร
LTM150XH-L01 กลับ:
2.ผลิตภัณฑ์นี้มาพร้อมกับการรับประกันคืนเงินภายใน 60 วัน
LTM150XH-L01 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่าน DHL, UPS, Fedex และ EMS บรรจุภัณฑ์มีความปลอดภัยและแข็งแรงมาก
ถาม: คุณช่วยประกาศคำสั่งซื้อจอ LCD แบบสัมผัสของฉันได้ไหมLTM150XH-L01ในมูลค่าที่ต่ำมาก ?
ตอบ: ได้ เราทำได้กรุณาแจ้งให้เราทราบก่อนที่จะส่ง
ถาม: warra นานแค่ไหน?จำนวนของซัมซุง LTM150XH-L01?
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%