15 นิ้ว 1024*768 อุตสาหกรรม TFT LCD หน้าจอแสดงผลโมดูลแผง LQ150X1LX91
ชื่อแบรนด์: SHARP
เลขรุ่น: LQ150X1LX91
ชื่อรุ่น:
LQ150X1LX91
ขนาดเส้นทแยงมุม:
15.0"
ปณิธาน:
1024(RGB)*768[XGA] 85PPI
พื้นที่ใช้งาน:
304.128 * 228.096 มม. (สูง*ยาว)
โครงร่าง (มม.):
326.5 *253.5 * 10.1 มม. (สูง*ยาว*ลึก)
ความส่องสว่าง:
300 (ทั่วไป)(cd/m²)
อัตราส่วนความคมชัด:
1500 : 1 (นาที) (TM)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ประเภท) (CR≥10)
เวลาการเกิดปฏิกิริยา:
35 (ปกติ)(Tr+Td)
ใช้สำหรับ:
ทางอุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ150X1LX91รายละเอียดสินค้า :
จอ LCD SHARP LQ150X1LX91
ยี่ห้อ คม
ชื่อรุ่น LQ150X1LX91
ขนาดเส้นทแยงมุม 15.0นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
พื้นผิว ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 3%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 300 cd/m² (ทั่วไป)
โหมดการแสดงผล ASV, สีดำปกติ, ตัวส่ง
จำนวนสี 262K/16.2M , 70% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED , 30K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
อัตราการรีเฟรช 60Hz
แอปพลิเคชัน ทางอุตสาหกรรม
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
น้ำหนักแผง 1.11กก. (สูงสุด)
อินเทอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch,8-bit), เทอร์มินัล, 20 พิน
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -25 ~ 70 °C อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
LQ150X1LX91
1. เรายอมรับ Paypal
2. บัตรเครดิตหลักทั้งหมดได้รับการยอมรับผ่าน PayPal ผู้ประมวลผลการชำระเงินที่ปลอดภัยของเรา
3. หากคุณมีปัญหาใด ๆ ในการชำระเงินโปรดติดต่อเรา
LQ150X1LX91 คำเตือนที่อบอุ่น:
(1).บราซิลผู้ซื้อต้องเสนอ CNPJ หรือ CPF ถ้าจัดส่งสินค้าโดย DHL/FEDEX/EMS
(2).ไปยังรัสเซียผู้ซื้อ, สินค้าสามารถจัดส่งโดย EMS เท่านั้น, ผู้ซื้อต้องมีชื่อเต็มของผู้รับ!
LQ150X1LX91 คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
15 นิ้ว 1024*768 อุตสาหกรรม TFT LCD หน้าจอแสดงผลโมดูลแผง LQ150X1LX91 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%