1920*1080 โมดูลหน้าจอ LCD 15.6 นิ้วแผง LCD LQ156D1JW31
ชื่อแบรนด์: SHARP
เลขรุ่น: LQ156M1JW31
ชื่อรุ่น:
LQ156M1JW31
ขนาดเส้นทแยงมุม:
15.6"
ปณิธาน:
1920(RGB)×1080 FHD 141PPI
พื้นที่ใช้งาน:
344.16(ก)×193.59(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
351.9(ส)×220.2(วี)×2.8(ล) มม
ความส่องสว่าง:
400 (ทั่วไป)(cd/m²)
อัตราส่วนความคมชัด:
1,000: 1 (นาที) (TM)
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท) (CR≥10)
เวลาการเกิดปฏิกิริยา:
30 (ปกติ)(Tr+Td)
ใช้สำหรับ:
ทางอุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
จอ LCD SHARP LQ156M1JW31
ยี่ห้อ คม
ขนาดเส้นทแยงมุม 15.6 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ ออกไซด์ TFT-LCD, LCM
การกำหนดค่าพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 (ประเภท)
โหมดการทำงาน ใหม่ Mode2, ปกติสีดำ, ส่ง
จำนวนสี 16.7M , 71% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED , 15K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
อัตราการรีเฟรช 60Hz
รูปแบบแบบฟอร์ม บาง (แบน PCBA, T≤3.2มม.)
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ออกแบบมาสำหรับ เกมแล็ปท็อป
สัญญาณ eDP (2 เลน) , eDP1.3 , HBR1 (2.7G/เลน) , 30 พิน
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม การทำงาน: 0 ~ 50 °C ;การเก็บรักษา: -25 ~ 60 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
1. เรายอมรับ Paypal
2. บัตรเครดิตหลักทั้งหมดได้รับการยอมรับผ่าน PayPal ผู้ประมวลผลการชำระเงินที่ปลอดภัยของเรา
3. หากคุณมีปัญหาใด ๆ ในการชำระเงินโปรดติดต่อเรา
(1).บราซิลผู้ซื้อต้องเสนอ CNPJ หรือ CPF ถ้าจัดส่งสินค้าโดย DHL/FEDEX/EMS
(2).ไปยังรัสเซียผู้ซื้อ, สินค้าสามารถจัดส่งโดย EMS เท่านั้น, ผู้ซื้อต้องมีชื่อเต็มของผู้รับ!
เรายอมรับบริการ Escrow
No.3: เกี่ยวกับข้อมูลการจัดส่ง:
เราจะจัดส่งสินค้าของคุณภายใน 1-5 วันทำการหลังจากชำระเงินเรียบร้อยแล้ว
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่าน DHL, UPS, Fedex และ EMS
ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
1920*1080 โมดูลหน้าจอ LCD 15.6 นิ้วแผง LCD LQ156D1JW31 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
0%