19 นิ้ว 1280 * 1024 86PPI LQ190E1LW61 แผงโมดูลจอแสดงผล TFT LCD
ชื่อแบรนด์: SHARP
เลขรุ่น: LQ190E1LW61
ชื่อรุ่น:
LQ190E1LW61
ขนาดเส้นทแยงมุม:
19.0"
ปณิธาน:
1280(RGB)×1024SXGA 86PPI
พื้นที่ใช้งาน:
376.32(ส)×301.056(วี) มม
โครงร่าง (มม.):
396(ส)×323.6(วี)×12(ล) มม
ความส่องสว่าง:
470(ประเภท)(cd/m²)
อัตราส่วนความคมชัด:
1500 : 1 (นาที) (TM)
มุมมอง:
85/85/85/85 (ต่ำสุด)(CR≥10)
จำนวนสี:
16.7M , 90% NTSC
ใช้สำหรับ:
การเล่นเกม
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ190E1LW61รายละเอียดสินค้า :
จอ LCD SHARP รุ่น LQ190E1LW61
ยี่ห้อ คม
ชื่อรุ่น LQ190E1LW61
ขนาดเส้นทแยงมุม 19.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM, a-Si TFT-LCD
การกำหนดค่าพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 3%), เคลือบแข็ง (2H)
ความสว่าง 470 (ประเภท)
โหมดออปติคัล ASV, สีดำปกติ, ทรานสเฟล็กทีฟ
เวลาตอบสนอง 35 (Typ.)(Tr+Td) ms
จำนวนสี 16.7M , 90% NTSC
ประเภทแบ็คไลท์ WLED , 50K ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
น้ำหนักแผง 1.30Kgs (สูงสุด)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
ฟังก์ชั่นสัมผัส ไม่มีการสัมผัส
ใช้สำหรับ การเล่นเกม
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 พิน , เทอร์มินัล
แรงดันไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด การทำงาน: 0 ~ 60 °C ;การเก็บรักษา: -25 ~ 60 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
LQ190E1LW61 แพคเกจรวม:
แผงจอแอลซีดี 1 ชิ้น
LQ190E1LW61การจัดส่ง
แผงจะตรวจสอบและทดสอบ 100% ก่อนจัดส่ง
ผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าอากรศุลกากร
โปรดอ่านคำอธิบายรายการและตรวจสอบรูปภาพอย่างละเอียดก่อนประมูล
สามารถคืนเงินหรือคืนสินค้าได้หากสินค้ามาถึงแตกหัก ไม่ตรงตามที่อธิบายไว้หรือไม่ทำในสิ่งที่ควรทำ
LQ190E1LW61 คำถามที่พบบ่อย:
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
19 นิ้ว 1280 * 1024 86PPI LQ190E1LW61 แผงโมดูลจอแสดงผล TFT LCD 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
0%