HSD050JDW2-F00 แผงหน้าจอ LCD สำหรับจอแสดงผลยานยนต์
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD050JDW2-F00
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
HSD050JDW2-F00
ขนาดเส้นทแยงมุม:
5.0"
ปณิธาน:
800(RGB)×480, WVGA 188PPI
พื้นที่ใช้งาน:
108(ก)×64.8(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
120.6(ก)×80(ส)
โหมดการแสดงผล:
IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง:
22/8 (สูงสุด)(Tr+Td)
แสดงสี:
16.7 ล้าน 70% NTSC
น้ำหนักแผง:
แอปพลิเคชัน:
จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
เน้น:
แผงหน้าจอ LCD สำหรับยานยนต์
แผงหน้าจอ LCD WVGA 188PPI
แผงจอแสดงผล LCD HSD050JDW2-F00
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD050JDW2-F00
ขนาดเส้นทแยงมุม 5.0"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
พื้นผิว ป้องกันแสงจ้า
ความสว่าง 1300 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด 800:1 (นาที) (TM)
ดูดีที่สุดบน สมมาตร
แสดงสี 16.7 ล้าน 70% NTSC
ประเภทหลอดไฟ WLED , 10K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
แอปพลิเคชัน จอแสดงผลยานยนต์
อินเทอร์เฟซสัญญาณ TTL (1 ช่อง, 8 บิต)
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -30 ~ 85 °C ;อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 90 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
HSD050JDW2-F00 แผงหน้าจอ LCD สำหรับจอแสดงผลยานยนต์ 0
HSD050JDW2-F00
1. การจัดส่งสินค้าทั่วโลก
2. คำสั่งซื้อจะถูกจัดส่งภายใน 3 วันทำการหลังจากยืนยันการชำระเงินของคุณ
3. คู่ค้าด่วนรายใหญ่: DHL, Fedex, UPS, EMS
4. เราจะไม่รับผิดชอบสำหรับภาษีเพิ่มเติมหรือภาษีศุลกากร
HSD050JDW2-F00 คืน & เปลี่ยน:
1. หากผลิตภัณฑ์ที่คุณได้รับไม่เสียหาย โปรดแจ้งให้เราทราบภายใน 3 วัน
HSD050JDW2-F00คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: รับประกัน 90 วัน
ถาม: ฉันจะติดตามคำสั่งซื้อของฉันได้อย่างไรของHannStar HSD050JDW2-F00?
A: เราจะให้หมายเลขติดตามกับคุณ จากนั้นคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
ตอบ: เราสามารถจัดส่งได้ทั่วโลกผ่าน DHL, UPS, Fedex และ EMS
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
0%