TM050RDH03-41 หน้าจอ TFT-LCD 5.0 ​​นิ้ว 800 * 480 40pin RGB แผงแสดงผล
ชื่อแบรนด์: TIANMA
เลขรุ่น: TM050RDH03-41
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T / T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
TM050RDH03-41
ขนาดเส้นทแยงมุม:
5.0"
ปณิธาน:
800(RGB)×480 (WVGA) 188PPI
พื้นที่ใช้งาน:
108 × 64.8 (สูง×ลึก)
โครงร่างสลัว:
120.7 × 75.8 × 3.1 (สูง×ลึก×ลึก)
ความส่องสว่าง:
250cd/m² (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง:
20 (Typ.)(Tr+Td) ms
มุมมอง:
70/70/50/70 (ประเภท)(CR≥10)
สนับสนุนสี:
16.7 ล้าน 50% NTSC
ออกแบบมาสำหรับ:
ระบบนำทางอุตสาหกรรมแบบพกพา MID UMPC MP3 PMP
สามารถในการผลิต:
เน้น:
แผงแสดงผลหน้าจอ LCD RGB
แผงแสดงผลหน้าจอ LCD 40 พิน
TM050RDH03-41 หน้าจอ TFT LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
TM050RDH03-41 หน้าจอ TFT-LCD 5.0 ​​นิ้ว 800 * 480 40 พิน จอแสดงผล RGB
หน้าจอ LCD TIANMA TM050RDH03-41
ผู้ผลิต เทียนมา
ชื่อรุ่น TM050RDH03-41
ขนาดหน้าจอ 5.0 นิ้ว
ประเภทหน้าจอ LCM , a-Si TFT-LCD
การรักษา ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด 600 : 1 (ประเภท) (TM)
การตอบสนอง 20 (Typ.)(Tr+Td) ms
กู๊ดวิวที่ 12 นาฬิกา
โหมดการทำงาน TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
แบ็คไลท์ 7S2P WLED , 20K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
มวล 57.0 ก. (ทั่วไป)
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ Parallel RGB (1 ch, 8-bit) , 40 พิน FPC
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V (ประเภท)
สูงสุดการให้คะแนน อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิในการทำงาน: -20 ~ 70 °C
เรายินดีเป็นอย่างยิ่งที่จะตอบคำถามใด ๆ ที่คุณมีคำถาม โปรดติดต่อ
1: คำสั่งซื้อที่ดำเนินการทันเวลาหลังจากการตรวจสอบการชำระเงิน
TM050RDH03-41
TM050RDH03-41 การบรรจุ:
TM050RDH03-41คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
A: แน่นอน! หากคุณสั่งซื้อจำนวนมากเราจะให้ส่วนลดแก่คุณ
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
TM050RDH03-41 หน้าจอ TFT-LCD 5.0 ​​นิ้ว 800 * 480 40pin RGB แผงแสดงผล 0
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%