HSD103JPW2-F11 โมดูลจอแสดงผล LCD 10.3 นิ้ว 1920 * 720 แผง LCD
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD103JPW2-F11
ชื่อรุ่น:
HSD103JPW2-F11
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.3"
ปณิธาน:
1920(RGB)×720 200PPI
พื้นที่ใช้งาน:
243.648(ก)×91.368(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
259.8 × 111.1 (สูง×ลึก×ลึก)
ความสว่าง:
1,000 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1500:1 (ประเภท) (TM)
แบ็คไลท์:
9S4P WLED , 30K ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์
มวล:
330 ก. (ทั่วไป)
ใช้สำหรับ:
ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
เน้น:
โมดูลจอแสดงผล LCD กลางแจ้ง
HSD103JPW2-F11 โมดูลจอแสดงผล LCD
HSD103JPW2-F11 แผงจอแสดงผล LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD103JPW2-F11 10.3 นิ้วโมดูลจอแสดงผล LCD 1920*720 แผง LCD
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD103JPW2-F11
ขนาดเส้นทแยงมุม 10.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน 1920(RGB)×720 200PPI
รูปแบบพิกเซล แถบแนวตั้ง RGB
การรักษา เคลือบแข็ง
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
การตอบสนอง 35 (สูงสุด)(Tr+Td) ms
กู๊ดวิวที่ สมมาตร
โหมดการทำงาน IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ความลึกของสี 16.7 ล้าน 75% NTSC
มวล 330 ก. (ทั่วไป)
ใช้สำหรับ ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
อัตราการรีเฟรช 60Hz
หน้าจอสัมผัส ปราศจาก
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) , 50 พินคอนเนคเตอร์
แหล่งจ่ายแรงดัน 3.3V (ประเภท)
HSD103JPW2-F11
HSD103JPW2-F11 โมดูลจอแสดงผล LCD 10.3 นิ้ว 1920 * 720 แผง LCD 0
หากพบว่าสินค้าชำรุดภายในระยะเวลารับประกัน เราจะซ่อมหรือเปลี่ยนให้ฟรี
ในกรณีของการเปลี่ยนสินค้า เราจะจัดให้มีการจัดส่งสินค้าใหม่เมื่อได้รับและอนุมัติสินค้าที่ส่งคืนแล้ว
HSD103JPW2-F11คำถามที่พบบ่อย:
A: แน่นอน! ยินดีต้อนรับการสั่งซื้อตัวอย่าง!
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
ตอบ: เรายอมรับ T / T, Paypal, Western Union
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%