HSD103JPW2-E21 แผงแสดงผลหน้าจอ TFT LCD สำหรับจอแสดงผลยานยนต์
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD103JPW2-E21
ชื่อรุ่น:
HSD103JPW2-E21
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.3"
ปณิธาน:
1920(RGB)×720 200PPI
พื้นที่ใช้งาน:
243.648(ก)×91.368(ส) มม
การเปิดฝา:
246.7(ก)×94.4(ส) มม
โครงร่างสลัว:
ความส่องสว่าง:
1385 cd/m² (ทั่วไป)
เวลาตอบสนอง:
25 (สูงสุด)(Tr+Td)
น้ำหนัก:
281 ก. (ทั่วไป)
ออกแบบมาสำหรับ:
ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
สามารถในการผลิต:
เน้น:
แผงแสดงผลหน้าจอ LCD TFT
แผงแสดงผลหน้าจอ LCD สำหรับยานยนต์
HSD103JPW2-E21 โมดูล TFT LCD
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ยี่ห้อแผง ฮันสตาร์
รุ่น พี/เอ็น HSD103JPW2-E21
ขนาดเส้นทแยงมุม 10.3"
ประเภทแผง a-Si TFT-LCD, LCM
ปณิธาน 1920(RGB)×720 200PPI
การรักษา เคลือบแข็ง (3H)
อัตราส่วนความคมชัด 1,000:1 (นาที) (TM)
ดูทิศทาง สมมาตร
เวลาตอบสนอง 25 (สูงสุด)(Tr+Td)
มุมมอง 85/85/85/85 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน IPS Pro, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
สนับสนุนสี 16.7 ล้าน 89% NTSC
แหล่งกำเนิดแสง WLED [4 สาย] , 20K ชั่วโมง , W/O Driver
น้ำหนัก 281 ก. (ทั่วไป)
ออกแบบมาสำหรับ ความสว่างสูงกลางแจ้ง / จอแสดงผลยานยนต์
อัตราเฟรม 60Hz
แผงสัมผัส ปราศจาก
ประเภทอินเทอร์เฟซ LVDS (2 ch, 8-bit) , 60 พิน FPC
พาวเวอร์ซัพพลาย 3.3V (ประเภท)
HSD103JPW2-E21 หมายเหตุ:
HSD103JPW2-E21
HSD103JPW2-E21 แผงแสดงผลหน้าจอ TFT LCD สำหรับจอแสดงผลยานยนต์ 0
HSD103JPW2-E21
รายการทั้งหมดอยู่ในสต็อกและจะจัดส่งถึงคุณภายใน 3 วันหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
โปรดทราบว่าสินค้าที่ซื้อในช่วงวันหยุดจะถูกจัดส่งในวันทำการถัดไป
HSD103JPW2-E21คำถามที่พบบ่อย:
ตอบ: โดยทั่วไปจะใช้เวลา 3-8 วันถึงมือคุณโดย DHL/FEDEX/UPS/TNT
ถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เรามีการรับประกัน 90 วัน
A: คำสั่งซื้อจะจัดส่งภายใน 2-3 วันทำการหลังจากได้รับการชำระเงินของคุณ
ตอบ: ได้ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตของคุณผ่านบัญชี Paypal ได้
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%