| เลขรุ่น: | HSD050IDW1-A10 |
5.0 นิ้ว 800 * 480 HSD050IDW1-A10 แผงหน้าปัด LCD หน้าจอแสดงผลยานยนต์
|---|---|
| ยี่ห้อแผง | ฮันสตาร์ |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 5.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 800(RGB)×480, WVGA 188PPI |
| พื้นผิว | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 600:1 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 75/75/60/70 (ประเภท)(CR≥10) |
| โหมดการแสดงผล | TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน |
| ดูดีที่สุดบน | 6 นาฬิกา |
| เวลาตอบสนอง | 2/6 (ประเภท)(ตร./ตร.ด) |
| แสดงสี | 16.2M |
| ประเภทหลอดไฟ | 7S2P WLED , 10,000 ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์ |
| ความถี่ | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| น้ำหนัก | 66 ก. (ทั่วไป) |
| แอปพลิเคชัน | จอแสดงผลในรถยนต์ / ระบบนำทางแบบพกพา / MID UMPC / MP3 PMP / การเล่นเกม |
| อินเทอร์เฟซสัญญาณ | TTL (1 ch, 8 บิต), 40 พิน FPC |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 3.3V (ประเภท) |