| เลขรุ่น: | HSD050IDW1-A30 |
โมดูลจอแสดงผล LCD 5.0 นิ้ว 800 * 480 หน้าจอ LCD TFT HSD050IDW1-A30
|---|---|
| ยี่ห้อแผง | ฮันสตาร์ |
| ขนาดเส้นทแยงมุม | 5.0" |
| ประเภทแผง | a-Si TFT-LCD, LCM |
| ปณิธาน | 800(RGB)×480, WVGA 188PPI |
| การรักษา | ป้องกันแสงสะท้อน, เคลือบแข็ง (3H) |
| ความส่องสว่าง | 400 cd/m² (ทั่วไป) |
| อัตราส่วนความคมชัด | 600 : 1 (ประเภท) (TM) |
| มุมมอง | 75/75/60/70 (ประเภท)(CR≥10) |
| การตอบสนอง | 2/6 (ประเภท)(ตร/ตรด) มส |
| กู๊ดวิวที่ | 6 นาฬิกา |
| โหมดการทำงาน | TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน |
| ความลึกของสี | 16.2M |
| แบ็คไลท์ | 7S2P WLED , 10,000 ชั่วโมง , ไม่มีไดรเวอร์ |
| มวล | 66.0 ก. (ทั่วไป) |
| ใช้สำหรับ | จอแสดงผลในรถยนต์ / ระบบนำทางแบบพกพา / MID UMPC / MP3 PMP / การเล่นเกม |
| อัตราการรีเฟรช | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | ปราศจาก |
| ประเภทสัญญาณ | TTL (1 ch, 8 บิต), 40 พิน FPC |
| แหล่งจ่ายแรงดัน | 3.3V (ประเภท) |
HSD050IDW1-A30 ข้อมูลจำเพาะ:
สภาพสินค้า: 100% ยี่ห้อใหม่