HSD096MS11-A แผนจอ LCD TFT ขนาด 9.6 นิ้ว
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD096MS11-A
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ชื่อรุ่น:
HSD096MS11-A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
9.6"
ปณิธาน:
800(RGB)×600, SVGA 104PPI
พื้นที่ใช้งาน:
194.4(ก)×145.8(ส) มม
การเปิดฝา:
197.4(ก)×148.8(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
ความสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
น้ำหนัก:
420g (ปกติ)
ใช้สำหรับ:
กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 20 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD096MS11-Aแผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD096MS11-A
แบรนด์ของแพเนล ฮันนสตาร์
รูปแบบ P/N HSD096MS11-A
ขนาดทางด้านขั้ว 9.6"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 194.4 ((W) × 145.8 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 197.4 ((W) × 148.8 ((H) มม.
ขนาดรูปแบบ 224 ((W) × 169.2 ((H) × 9.3 ((D) มม.
พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 350 cd/m2 (แบบ)
อัตราความแตกต่าง 4001 (ประเภท) (TM)
มุมมอง 70/70/45/50 (ชนิด) ((CR≥10)
โหมดการแสดง TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
สถานที่ชมที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 25 (ประเภท) ((Tr+Td)
แสดงสี 262K 70% NTSC
ประเภทหลอด 2 ชิ้น CCFL 30K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
น้ําหนัก 420 กรัม (ประเภท)
การใช้งาน กรอบภาพดิจิตอล / พอร์ตพอร์ต DVD Player
ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
HSD096MS11-A จอ LCD คําอธิบาย:
HSD096MS11-A แผนจอ LCD TFT ขนาด 9.6 นิ้ว 0
HSD096MS11-A เวลาส่งจอ LCD:
เราเข้าใจว่าเวลาสําคัญ และเรามุ่งมั่นที่จะให้คุณเลือกที่เหมาะสมกับความต้องการเฉพาะของคุณ
HSD096MS11-Aแผน LCDFAQ:
Q: คุณสามารถประกาศคําสั่งของฉันHSD096MS11-Aราคาที่ต่ํากว่าในใบใบชําระสินค้าสําหรับสัญญากลาง?
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%