HannStar 9.6 นิ้ว 800*600 HSD096MS11-B00 จอจอ LCD
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD096MS11-B00
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ชื่อรุ่น:
HSD096MS11-B00
ขนาดเส้นทแยงมุม:
9.6"
ปณิธาน:
800(RGB)×600, SVGA 104PPI
พื้นที่ใช้งาน:
194.4(ก)×145.8(ส) มม
การเปิดฝา:
197.4(ก)×148.8(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
ความสว่าง:
350 cd/m² (ทั่วไป)
น้ำหนัก:
420g (ปกติ)
ใช้สำหรับ:
กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 20 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD096MS11-B00แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD096MS11-B00
แบรนด์ของแพเนลฮันนสตาร์
รูปแบบ P/NHSD096MS11-B00
ขนาดทางด้านขั้ว9.6"
ประเภทแผ่นa-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซลสายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน194.4 ((W) × 145.8 ((H) มม.
การเปิดเบเซล197.4 ((W) × 148.8 ((H) มม.
ภาพลักษณะ ดิม224 ((H) × 169.2 ((V) × 9.3 ((D) มม.
การรักษาแอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง350 cd/m2 (แบบ)
อัตราความแตกต่าง4501 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทางเวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง16 (ประเภท) ((Tr+Td)
มุมมอง70/70/45/50 (ชนิด) ((CR≥10)
ระบบการทํางานTN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
สีรองรับ262K
แหล่งแสงCCFL [2 ชิ้น] 40K ชั่วโมง
น้ําหนัก350 กรัม (ประเภท)
ออกแบบมาเพื่อกรอบภาพดิจิตอล / พอร์ตพอร์ต DVD Player
อัตราเฟรม60Hz
แผ่นสัมผัสโดยไม่มี
พลังงาน3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อมอุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
กรุณาเก็บข้อมูลสําคัญเกี่ยวกับการชําระเงินต่อไปนี้ไว้ในใจ:
HannStar 9.6 นิ้ว 800*600 HSD096MS11-B00 จอจอ LCD 0
HSD096MS11-B00แผน LCDFAQ:
Q: จะได้รับสินค้าได้นานแค่ไหนHSD096MS11-B00?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%