10หน้าจอ LCD ขนาด 1 นิ้ว HSD101PFW1-A00
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PFW1-A00
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
HSD101PFW1-A00
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×576, WSVGA 116PPI
พื้นที่ใช้งาน:
222.72(ก)×125.28(ส) มม
การเปิดฝา:
225.72(ก)×128.28(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
เวลาตอบสนอง:
2/6 (ประเภท)(ตร./ตร.ด)
ประเภทหลอดไฟ:
WLED , 10K ชั่วโมง , พร้อมไดรเวอร์ LED
การใช้งาน:
เน็ตบุ๊กพีซี / กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 40 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD101PFW1-A00แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD101PFW1-A00
แบรนด์ของแพเนล ฮันนสตาร์
รูปแบบ P/N HSD101PFW1-A00
ขนาดทางด้านขั้ว 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 222.72 ((W) × 125.28 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 225.72 ((W) × 128.28 ((H) มิลลิเมตร
ขนาดรูปแบบ 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) มม.
พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 5001 (ประเภท) (TM)
โหมดการแสดง TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
สถานที่ชมที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 2/6 (ประเภท) ((Tr/Td)
แสดงสี 262K 50% NTSC
ประเภทหลอด WLED 10K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
การใช้งาน เน็ตบุ๊ค PC / ภาพดิจิตอล / เครื่องเล่น DVD พอร์ตพอร์ท
อินเตอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) สายเชื่อม 40 พิน
ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
มันเป็นสิ่งจําเป็นที่จะตรวจสอบสายเดิมของสินค้าของคุณ
10หน้าจอ LCD ขนาด 1 นิ้ว HSD101PFW1-A00 0
เราเข้าใจว่าเวลาจัดส่งเป็นปัจจัยสําคัญเมื่อพิจารณาการซื้อของคุณ นี่คือเวลาจัดส่งประมาณของเรา
HSD101PFW1-A00แผน LCDFAQ:
Q: คุณยอมรับการสั่งซื้อตัวอย่างของHSD101PFW1-A00?
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
วิธีการติดต่อที่นิยม: เพื่อการสื่อสารที่มีประสิทธิภาพมากที่สุด เราแนะนําให้ติดต่อเราผ่านอีเมล
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%