10.1 นิ้ว 1024*576 40 pin TFT LCD Panel Display HSD101PFW1-A01
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PFW1-A01
ชื่อรุ่น:
HSD101PFW1-A01
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×576, WSVGA 116PPI
การเปิดฝา:
225.72(ก)×128.28(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
โหมดการแสดงผล:
TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง:
2/6 (ประเภท)(ตร./ตร.ด)
การใช้งาน:
เน็ตบุ๊กพีซี / กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 40 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD101PFW1-A01แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD101PFW1-A01
แบรนด์ของแพเนล ฮันนสตาร์
รูปแบบ P/N HSD101PFW1-A01
ขนาดทางด้านขั้ว 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 222.72 ((W) × 125.28 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 225.72 ((W) × 128.28 ((H) มิลลิเมตร
ขนาดรูปแบบ 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) มม.
พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
สถานที่ชมที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 2/6 (ประเภท) ((Tr/Td)
แสดงสี 262K 50% NTSC
ประเภทหลอด 27 ชิ้น WLED 10K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
การใช้งาน เน็ตบุ๊ค PC / ภาพดิจิตอล / เครื่องเล่น DVD พอร์ตพอร์ท
อินเตอร์เฟซสัญญาณ LVDS (1 ch, 6-bit) สายเชื่อม 40 พิน
ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
ทางเลือกการชําระเงินที่ปลอดภัย:
การขนส่งทั่วโลก:
ญี่ปุ่น
ประเทศไทย
รัสเซีย
ยูเครน
สหราชอาณาจักร
บราซิล
10.1 นิ้ว 1024*576 40 pin TFT LCD Panel Display HSD101PFW1-A01 0
การประกันคุณภาพ:
ค่าส่งและภาษี:
ระยะเวลาการจัดส่ง:
สภาพสินค้า:
HSD101PFW1-A01แผน LCDFAQ:
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 90 วัน
Q: คุณสามารถให้ฉันส่วนลดถ้าฉันต้องการจํานวนมากของHSD101PFW1-A01?
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
A: สั่งจะส่งภายใน 2-3 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณ
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
เวลาตอบสนองการสนับสนุนลูกค้า
เวลาทํางาน:
ตรวจสอบอีเมลและข้อความ:
การสั่งซื้อจํานวนมาก ยินดีต้อนรับ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%