HSD101PFW1-A03 LCD display 10.1 นิ้ว tft lcd panel 1024*576 โมดูลจอ lcd 30 ปิน
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PFW1-A03
ชื่อรุ่น:
HSD101PFW1-A03
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×576, WSVGA 116PPI
การเปิดฝา:
225.72(ก)×128.28(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
โหมดการแสดงผล:
TN, ปกติขาว, ส่งผ่าน
เวลาตอบสนอง:
2/6 (ประเภท)(ตร./ตร.ด)
การใช้งาน:
เน็ตบุ๊กพีซี / กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD101PFW1-A03แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD101PFW1-A03
แบรนด์ของแพเนล ฮันนสตาร์
รูปแบบ P/N HSD101PFW1-A03
ขนาดทางด้านขั้ว 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 222.72 ((W) × 125.28 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 225.72 ((W) × 128.28 ((H) มิลลิเมตร
ขนาดรูปแบบ 235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D) มม.
พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
เวลาตอบสนอง 2/6 (ประเภท) ((Tr/Td)
แสดงสี 262K 50% NTSC
ประเภทหลอด 24 ชิ้น WLED 10K ชั่วโมง
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
การใช้งาน เน็ตบุ๊ค PC / ภาพดิจิตอล / เครื่องเล่น DVD พอร์ตพอร์ท
ความดันทางเข้า 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
HSD101PFW1-A03 LCD Display นโยบายการบริการลูกค้า
4. การจัดส่งเร็วจากโกดังที่มีอยู่:
HSD101PFW1-A03 LCD display 10.1 นิ้ว tft lcd panel 1024*576 โมดูลจอ lcd 30 ปิน 0
การประกันคุณภาพ:
ส่งเร็ว:
ที่อยู่การส่ง:
เวลาส่ง:
1. การรับประกัน 12 เดือน
HSD101PFW1-A03แผน LCDFAQ:
Q: คุณสามารถประกาศคําสั่งของฉันHSD101PFW1-A03ราคาที่ต่ํากว่าในใบใบชําระสินค้าสําหรับสัญญากลาง?
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามให้คุณแล้วคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%