HSD101PFW2-A00 จอ LCD 10.1 นิ้ว แผน LED 1024 * 600 จอ LCD
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PFW2-A00
ชื่อรุ่น:
HSD101PFW2-A00
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
การเปิดฝา:
225.72(ก)×128.26(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
การรักษา:
แสงจ้า (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
แบ็คไลท์:
WLED 24 ชิ้น, 10,000 ชั่วโมง พร้อมไดรเวอร์ LED
การใช้งาน:
เน็ตบุ๊กพีซี / กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 40 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD101PFW2-A00แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD101PFW2-A00
แบรนด์ของแพเนลฮันนสตาร์
รูปแบบ P/NHSD101PFW2-A00
ขนาดทางด้านขั้ว10.1"
ประเภทแผ่นa-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซลสายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน222.72 ((W) × 125.28 ((H) มม.
การเปิดเบเซล225.72 ((W) × 128.26 ((H) มม.
รูปกรอบ ((mm)235 ((W) × 143 ((H) × 5.2 ((D)
โหมดการทํางานTN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
สถานการณ์ที่ดีเวลา 6 โมง
การตอบสนอง4/12 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
ความลึกของสี262K 50% NTSC
ไฟหลัง24 ชิ้น WLED 10K ชั่วโมง
ใช้สําหรับเน็ตบุ๊ค PC / ภาพดิจิตอล / เครื่องเล่น DVD พอร์ตพอร์ท
อัตราการปรับปรุง60Hz
หน้าจอสัมผัสโดยไม่มี
ประเภทสัญญาณLVDS (1 ch, 6-bit) สายเชื่อม 40 พิน
พลังงานไฟฟ้า3.2V (ประเภท)
คะแนนสูงสุดอุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
วิธีการชําระเงินที่ยอมรับ:
ALI Sinosure Orders: หากคุณชอบใช้ ALI Sinosure Orders เรารองรับตัวเลือกนี้ด้วย
ระยะเวลาการชําระเงิน:
ราคาต่อรอง:
การสนับสนุนการจ่ายเงิน
HSD101PFW2-A00 จอ LCD 10.1 นิ้ว แผน LED 1024 * 600 จอ LCD 0
ระยะเวลาการส่ง:
ภาษีการนําเข้าและภาษี भन्सार:
การตรวจสอบคุณภาพเมื่อได้รับ:
3สภาพของสินค้าที่คืน:
จํากัดการบรรจุทั้งหมด
สินค้าต้องอยู่ในสภาพดี ไม่ต้องเสียหายหรือสกัด
อุปกรณ์เสริมหรือเอกสารที่นํามาพร้อมกับสินค้า
4การทดสอบก่อนการส่ง:
HSD101PFW2-A00แผน LCDFAQ:
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 90 วัน
Q: คุณสามารถให้ฉันส่วนลดถ้าฉันต้องการจํานวนมากของHSD101PFW2-A00?
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
A: สั่งจะส่งภายใน 2-3 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%