10.1 นิ้ว แผน LCD HSD101PFW2-A01 รองรับจอ LCD ความละเอียด 1024 * 600
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD101PFW2-A01
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
HSD101PFW2-A01
ขนาดเส้นทแยงมุม:
10.1"
ปณิธาน:
1024(RGB)×600, WSVGA 117PPI
พื้นที่ใช้งาน:
222.72(ก)×125.28(ส) มม
การเปิดฝา:
225.72(ก)×128.26(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
การรักษา:
แสงจ้า (หมอกควัน 0%), เคลือบแข็ง (3H)
แหล่งกำเนิดแสง:
WLED [24 ชิ้น] , 10,000 ชั่วโมง พร้อมไดร์เวอร์ LED
การใช้งาน:
เน็ตบุ๊กพีซี / กรอบรูปดิจิตอล / เครื่องเล่นดีวีดีแบบพกพา
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 6 บิต), ขั้วต่อ 40 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD101PFW2-A01แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD101PFW2-A01
แบรนด์ของแพเนล ฮันนสตาร์
รูปแบบ P/N HSD101PFW2-A01
ขนาดทางด้านขั้ว 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 222.72 ((W) × 125.28 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 225.72 ((W) × 128.26 ((H) มม.
ภาพลักษณะ ดิม 235 ((H) × 143 ((V) × 5.2 ((D) มม.
ความสว่าง 200 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 5001 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 4/12 (ประเภท) ((Tr/Td)
ระบบการทํางาน TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
สีรองรับ 262K 50% NTSC
แหล่งแสง WLED [24 pcs] 10K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
ออกแบบมาเพื่อ เน็ตบุ๊ค PC / ภาพดิจิตอล / เครื่องเล่น DVD พอร์ตพอร์ท
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6-bit) สายเชื่อม 40 พิน
พลังงาน 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
วิธีการชําระเงินที่ยอมรับ:
PayPal
การส่งเงินผ่านเวสเทิร์นยูเนี่ยน
การโอนธนาคาร/TT
อัลลิบาบา ซีโนเซียร์ออเดอร์
[รวมวิธีการที่ยอมรับอื่น ๆ หากมี]
กําหนดการชําระเงิน
การตรวจสอบราคา:
10.1 นิ้ว แผน LCD HSD101PFW2-A01 รองรับจอ LCD ความละเอียด 1024 * 600 0
1อาการบกพร่องหรือเสียหายของสินค้า:
2สภาพของสินค้าที่คืน:
3ความรับผิดชอบในการส่งสินค้ากลับ:
HSD101PFW2-A01แผน LCDFAQ:
Q: ฉันสามารถชําระเงินของข้าได้มั้ยHSD101PFW2-A01ผ่านบัตรเครดิต?
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามให้คุณแล้วคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%