| เลขรุ่น: | HSD101PFW3-A00 |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
HSD101PFW3-A00 10.1 นิ้ว 1024 * 600 แผ่นจอ LCD สําหรับ PC เน็ตบุ๊ค
HSD101PFW3-A00แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
| ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD101PFW3-A00 | |
|---|---|
| แบรนด์ของแพเนล | ฮันนสตาร์ |
| รูปแบบ P/N | HSD101PFW3-A00 |
| ขนาดทางด้านขั้ว | 10.1" |
| ประเภทแผ่น | a-Si TFT-LCD, LCM |
| การแก้ไข | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| รูปแบบพิกเซล | สายตั้ง RGB |
| พื้นที่ทํางาน | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) มม. |
| การเปิดเบเซล | 224.72 ((W) × 127.28 ((H) มิลลิเมตร |
| รูปกรอบ ((mm) | 243 ((W) × 146.5 ((H) × 3.6 ((D) |
| การรักษา | ความสว่าง (หมอก 0%) การเคลือบแข็ง (3H) |
| ความสว่าง | 180 (ประเภท) ((cd/m2) |
| อัตราความแตกต่าง | 500: 1 (แบบ) (TM) |
| มุมมอง | 45/45/15/35 (ประเภท) |
| โหมดการทํางาน | TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ |
| สถานการณ์ที่ดี | เวลา 6 โมง |
| การตอบสนอง | 4/12 (ประเภท) ((Tr/Td) ms |
| ความลึกของสี | 262K 50% NTSC |
| ไฟหลัง | WLED 10K ชั่วโมง พร้อม LED Driver |
| ใช้สําหรับ | เน็ตบุ๊ค PC |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| หน้าจอสัมผัส | โดยไม่มี |
| ประเภทสัญญาณ | LVDS (1 ch, 6-bit) สายเชื่อม 40 พิน |
| พลังงานไฟฟ้า | 3.3V (ประเภท) |
| คะแนนสูงสุด | อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C |