20.0 นิ้ว M200O1-L05 1600*900 จอ LCD แผ่นจอ
ชื่อแบรนด์: CMO
เลขรุ่น: M200O1-L05
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
M200O1-L05
ขนาดเส้นทแยงมุม:
20.0"
ปณิธาน:
1600 ((RGB) × 900, HD+ 91PPI
พื้นที่ใช้งาน:
442.8 ((W) × 249.075 ((H) มม.
การเปิดฝา:
446.8 ((W) × 253.2 ((H) มม.
โครงร่าง (มม.):
462.8(ก)×272(ส)×17.5(ล)
การรักษา:
ความสะท้อน (หมอก 0%), การเคลือบแข็ง (3H), การสะท้อน 5.0% (สูงสุด)
น้ําหนัก:
2.30/2.35 กิโลกรัม (ประเภท/สูงสุด)
หน้าจอสัมผัส:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
LVDS (2 ch, 8-bit) , 30 พินคอนเนคเตอร์
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M200O1-L05แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
สกรีน LCD CMO M200O1-L05
ผู้ผลิตCMO
ชื่อรุ่นM200O1-L05
ประเภทจอa-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซลสายตั้ง RGB
รูปกรอบ ((mm)462.8 ((W) × 272 ((H) มม
ความสว่าง300 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง10001 (ประเภท) (TM)
โหมดการทํางานTN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
เวลาตอบสนอง1.5/3.5 (ประเภท) ((Tr/Td)
จํานวนสี16.7M 72% NTSC
ประเภทไฟหลัง4 ชิ้น CCFL 50K ชั่วโมง โดยไม่มีคนขับ
รับสมัครมอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง60Hz
ฟังก์ชันการสัมผัสไม่มีการสัมผัส
ความดันไฟฟ้า5.0V (ประเภท)
อัตราการจัดอันดับสูงสุดอุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
20.0 นิ้ว M200O1-L05 1600*900 จอ LCD แผ่นจอ 0
วิธีการชําระเงินที่ยอมรับ:
บัตรเครดิต
โอนเงินจากธนาคาร
Western Union
T/T (การโอนโทรเลข)
ขั้นตอนการชําระเงินผ่าน ALI:
การแก้ไขปัญหาการจ่ายเงิน
ข้อ สําคัญ ที่ ควร พิจารณา:
ติดต่อสําหรับการช่วยเหลือการชําระเงิน:
M200O1-L05แผน LCD ส่งและบรรจุ:20.0 นิ้ว M200O1-L05 1600*900 จอ LCD แผ่นจอ 1
1การทดสอบคุณภาพอย่างเข้มงวด
2- ส่งไวภายใน 3 วันทําการ
3. ความรับผิดชอบของผู้ซื้อสําหรับค่าธรรมเนียมการชําระค่าธรรมเนียม:
กรุณาทราบว่าผู้ซื้อเป็นผู้รับผิดชอบค่าธรรมเนียมที่เกี่ยวข้องกับการส่งสินค้า
4. เวลาการส่งระหว่างประเทศประมาณ:
5การสื่อสารเกี่ยวกับการส่งส่งส่งที่ช้า
หมายเหตุสําคัญ:
เราให้ความสําคัญกับการบรรจุสินค้าของเราอย่างละเอียด เพื่อให้แน่ใจว่ามันจะถึงคุณในสภาพที่ดีที่สุด
จําไว้ว่าเวลาในการจัดส่ง เป็นการประมาณ และอาจแตกต่างกันขึ้นอยู่กับปัจจัยที่เหนือการควบคุมของเรา
ข้อมูลการติดตามจะถูกให้ เพื่ออํานวยความสะดวกในการติดตามความก้าวหน้าของการจัดส่งของคุณ
1ติดต่อผู้ขายเพื่อการอนุญาต:
2กลับภายใน 7 วันหลังจากได้รับอนุญาต
3การบรรจุและการจัดส่งเดิม
4ผู้ซื้อรับผิดชอบค่าส่งสินค้า:
5. สินค้าที่บกพร่อง:
6สินค้าที่คืนมาในสภาพทํางาน:
7ค่าส่งไม่คืน
M200O1-L05แผน LCDFAQ:
Q: จะได้รับสินค้าได้นานแค่ไหนM200O1-L05?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
A: เราให้การรับประกัน 90 วัน
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal
100%
0%
0%
2 ดาว
0%
0%