20จอ LCD ขนาด 0.0 นิ้ว M200O1-L06 tft จอ LCD สําหรับจอทํางาน
ชื่อแบรนด์: CMO
เลขรุ่น: M200O1-L06
ชื่อรุ่น:
M200O1-L06
ขนาดเส้นทแยงมุม:
20.0"
โครงร่าง (มม.):
462.8 ((W) × 272 ((H) × 10.9 ((D) มม.
การตอบสนอง:
1.5/3.5 (ประเภท)(Tr/Td) มิลลิวินาที
มวล:
1.65/1.70กก. (รุ่น/สูงสุด)
ใช้สำหรับ:
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M200O1-L06แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
สกรีน LCD CMO M200O1-L06
ผู้ผลิตCMO
ชื่อรุ่นM200O1-L06
ประเภทจอLCM, a-Si TFT-LCD
การตั้งค่าพิกเซลสายตั้ง RGB
ขนาดการแสดง442.8 × 249.075 (H × V)
ขนาดรูปแบบ462.8 × 272 (H × V × D)
ขนาดภาพ446.8 × 253.2 (H × V)
การรักษาความสะท้อน (หมอก 0%), การเคลือบแข็ง (3H), การสะท้อน 5.0% (สูงสุด)
ความสว่าง250 cd/m2 (ประเภท)
ความแตกต่าง1000: 1 (แบบ) (TM)
มุมที่ดีที่สุดเวลา 6 โมง
โหมดการทํางานTN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
เวลาตอบสนอง1.5/3.5 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
จํานวนสี16.7M 72% NTSC
ประเภทไฟหลัง2 ชิ้น CCFL 50K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
น้ําหนัก1.65/1.70Kgs (ประเภท/สูงสุด)
รับสมัครมอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง60Hz
ฟังก์ชันการสัมผัสไม่มีการสัมผัส
ความดันไฟฟ้า5.0V (ประเภท)
อัตราการจัดอันดับสูงสุดอุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
20จอ LCD ขนาด 0.0 นิ้ว M200O1-L06 tft จอ LCD สําหรับจอทํางาน 0
วิธีการชําระเงินที่ยอมรับ:
PayPal
อลิบาบา
ระยะเวลาในการชําระเงิน:
สําหรับการซื้อกลาง การชําระเงินจะเกิดขึ้นภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากสิ้นสุดการประมูล
สําหรับการซื้อ "ซื้อมันตอนนี้" การชําระเงินต้องชําระทันทีเมื่อการซื้อขายเสร็จสิ้น
การชําระเงินรวดเร็ว ส่งไว
แพลตฟอร์มการชําระเงิน:
PayPal:
อัลลิบาบา:
หมายเหตุสําคัญ
M200O1-L06แผน LCD ส่งและบรรจุ:20จอ LCD ขนาด 0.0 นิ้ว M200O1-L06 tft จอ LCD สําหรับจอทํางาน 1
M200O1-L06 ราคาส่งจอ LCD:
5. การรวบรวมคําสั่งในเวลาที่ถูกต้อง:
ข้อ พิจารณา สําคัญ:
กรุณาตรวจสอบค่าบริการขนส่ง ระยะเวลาการขนส่ง และค่าบริการขนส่งที่กําหนดไว้ก่อนที่จะเสนอราคา
หากคุณไม่เห็นด้วยกับเงื่อนไขที่กําหนดไว้ เราขอร้องคุณให้ไม่เสนอราคาสินค้าของเรา
1ไม่ยอมรับการคืนสินค้า
ทุกการขายของจอ LCD M200O1-L06 เป็นครั้งสุดท้าย เราไม่ยอมรับการคืนสําหรับเหตุผลใด ๆ
2สินค้าที่ระบุว่า ไม่ผ่านการทดสอบ ไม่ทํางาน หรือ AS-IS:
5ไม่รวมโปรแกรม:
ข้อ พิจารณา สําคัญ:
พิสูจน์ความเหมาะสมและความเหมาะสมกับความต้องการเฉพาะของคุณ ก่อนที่จะซื้อ
M200O1-L06แผน LCDFAQ:
Q: คุณเป็นบริษัทผลิตหรือการค้า?
A: สั่งจะส่งภายใน 1-2 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงิน
Q: คุณสามารถประกาศค่าต่ําสําหรับการสั่งซื้อของฉันM200O1-L06เมื่อส่งเรือ?
ตอบ: ครับ เราสามารถช่วยคุณได้ถ้าคุณต้องการ
100%
0%
0%
0%
0%