20.0 นิ้ว 1600 * 900 ความละเอียด M200O1-L07 คอมพิวเตอร์ โมดูลจอ LCD
ชื่อแบรนด์: CMO
เลขรุ่น: M200O1-L07
ชื่อรุ่น:
M200O1-L07
ขนาดเส้นทแยงมุม:
20.0"
โครงร่าง (มม.):
462.8 ((H) × 272 ((V) × 10.9 ((D) มม.
แหล่งแสง:
CCFL [2 ชิ้น] 50K ชั่วโมง
น้ําหนัก:
1.65/1.70กก. (รุ่น/สูงสุด)
ออกแบบมาสำหรับ:
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M200O1-L07แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
CMOจอ LCDM200O1-L07
ผู้ผลิต CMO
ชื่อรุ่น M200O1-L07
ประเภทจอ a-Si TFT-LCD, LCM
การตั้งค่าพิกเซล สายตั้ง RGB
ขนาดการแสดง 442.8 ((H) × 249.075 ((V) มิลลิเมตร
มิติทางกายภาพ 462.8 ((H) × 272 ((V) มม
ขนาดภาพ 446.8 ((H) × 253.2 ((V) มม.
การบํารุงผิว Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m2 (ประเภท)
ความแตกต่าง 7001 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง
โหมดออปติก TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
เวลาตอบสนอง 1/4 (ประเภท) ((Tr/Td)
จํานวนสี 16.7M 72% NTSC
น้ําหนัก 1.65/1.70Kgs (ประเภท/สูงสุด)
รับสมัคร มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 120Hz
ฟังก์ชันการสัมผัส โดยไม่มี
ความดันไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
อัตราการจัดอันดับสูงสุด อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
1รายการของรายการที่ได้รับ
2ไม่มีของฟรีเพิ่มเติม
จะไม่มีเทปฟรี, แคล๊ป, คู่มือการติดตั้ง, หรือของฟรีอื่นๆ ที่นําไปกับการซื้อของท่าน
3ความชัดเจนเกี่ยวกับของฟรี:
4ขอบคุณสําหรับธุรกิจของคุณ
เรายินดีกับการทําธุรกิจของคุณ และให้ความสําคัญกับความไว้วางใจของคุณ
คําเตือนสําคัญ:
M200O1-L07แผน LCD ส่งและบรรจุ:20.0 นิ้ว 1600 * 900 ความละเอียด M200O1-L07 คอมพิวเตอร์ โมดูลจอ LCD 0
4. ติดต่อเราสําหรับการไม่ได้รับหลังจาก 30 วันทําการ:
5. บราซิล ระยะเวลาการส่ง:
ข้อ พิจารณา สําคัญ:
M200O1-L07 จอจอ LCD สินค้า:
5กระบวนการซื้อขายที่โปร่งใส
คําเตือนสําคัญ:
จง มี ความ กระตือรือร้น ใน การ ค้นหา และ เข้าใจ นโยบาย การ จัด จัด ของ ประเทศ ของ คุณ.
M200O1-L07แผน LCDFAQ:
Q: คุณสามารถประกาศคําสั่งของฉันM200O1-L07ราคาที่ต่ํากว่าในใบใบชําระสินค้าสําหรับสัญญากลาง?
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
100%
0%
0%
0%
0%