M200O1-P02 LCD display แผ่น LED ขนาด 20.0 นิ้ว 1600*900 LCD Screen
ชื่อแบรนด์: CMO
เลขรุ่น: M200O1-P02
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
M200O1-P02
ขนาดเส้นทแยงมุม:
20.0"
ประเภทแผง:
a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
พื้นที่ใช้งาน:
442.8 ((W) × 249.075 ((H) มม.
ขนาดเค้าร่าง:
454.3 ((W) × 260.075 ((H) × 1.83 ((D) มม.
การรักษา:
ป้องกันแสงสะท้อน (หมอกควัน 25%), เคลือบแข็ง (3H)
การส่งผ่าน:
6.9% (ประเภท) ((พร้อมกับ Polarizer)
มวล:
520 กรัม (สูงสุด)
ใช้สำหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
รายการ IC ของไดรเวอร์:
ชิป COG แหล่ง COF + 3 ประตู
สามารถในการผลิต:
100,000 หน่วย / หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M200O1-P02แผน LCDรายละเอียดสินค้า:
CMOจอ LCDM200O1-L07
ผู้ผลิต CMO
ชื่อรุ่น M200O1-L07
ขนาดจอ 200.0 นิ้ว
ประเภทจอ a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข 1600 ((RGB) × 900 [HD+] 91PPI
การตั้งค่าพิกเซล สายตั้ง RGB
ขนาดการแสดง 442.8 ((H) × 249.075 ((V) มิลลิเมตร
มิติทางกายภาพ 462.8 ((H) × 272 ((V) มม
ขนาดภาพ 446.8 ((H) × 253.2 ((V) มม.
การบํารุงผิว Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m2 (ประเภท)
ความแตกต่าง 7001 (ประเภท) (TM)
มุมที่ดีที่สุด เวลา 6 โมง
โหมดออปติก TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
เวลาตอบสนอง 1/4 (ประเภท) ((Tr/Td)
จํานวนสี 16.7M 72% NTSC
ประเภทไฟหลัง CCFL [2 ชิ้น] 50K ชั่วโมง
น้ําหนัก 1.65/1.70Kgs (ประเภท/สูงสุด)
รับสมัคร มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 120Hz
ฟังก์ชันการสัมผัส โดยไม่มี
ระบบสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน
ความดันไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
อัตราการจัดอันดับสูงสุด อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
20.0 นิ้ว 1600 * 900 ความละเอียด M200O1-L07 คอมพิวเตอร์ โมดูลจอ LCD
5ติดต่อสําหรับการช่วยเหลือการชําระเงิน:
6ความโปร่งใสในธุรกิจ:
7ยืนยันและใบเสร็จ:
M200O1-P02แผน LCD ส่งและบรรจุ:M200O1-P02 LCD display แผ่น LED ขนาด 20.0 นิ้ว 1600*900 LCD Screen 0
5แนะนําสําหรับการจัดส่งสินค้า:
8การจัดการกับความเสียหายจากประกันภัย:
กฎหมายการคืนจอ LCD M200O1-P02
3ติดต่อเราเพื่อรับอนุญาตการคืน (RMA):
6จํานวน RMA:
8อุปกรณ์ที่ไม่สามารถคืนได้:
M200O1-P02แผน LCDFAQ:
Q: ผมหาจอ LCD ที่ผมกําลังมองหาไม่ได้ในเว็บไซต์ ผมควรจะทําอย่างไร?
A: คุณสามารถให้รูปให้เราได้ เรามี LCD มากมายในชั้น
Q: ผมจะได้รับสินค้าผมในระยะเวลาเท่าไรM200O1-P02?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: วิธีการจ่ายเงินM200O1-P02?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
100%
0%
0%
0%
0%