15.0 นิ้ว 1024 * 768 tft จอจอ LCD HSD150MX12-A
ชื่อแบรนด์: HannStar
เลขรุ่น: HSD150MX12-A
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน
ชื่อรุ่น:
HSD150MX12-A
ขนาดเส้นทแยงมุม:
15.0"
ปณิธาน:
1024(RGB)×768, XGA 85PPI
พื้นที่ใช้งาน:
304.128(ก)×228.096(ส) มม
การเปิดฝา:
307.2(ก)×231.2(ส) มม
โครงร่าง (มม.):
336 × 249 × 13.5 (H × V × D)
ความลึกของสี:
16.2M 58% เอ็นทีเอสซี
มวล:
ใช้สำหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (1 ch, 8-bit) 20 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
HSD150MX12-Aแผน LCDรายละเอียดสินค้า:
ฮันนสตาร์LCDหน้าจอ HSD150MX12-A
แบรนด์ของแพเนล ฮันนสตาร์
รูปแบบ P/N HSD150MX12-A
ขนาดทางด้านขั้ว 15.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 304.128 ((W) × 228.096 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 307.2 ((W) × 231.2 ((H) มม.
รูปกรอบ ((mm) 336 × 249 × 13.5 (H × V × D)
การรักษา แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 250: 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง 35 (ประเภท) ((Tr+Td) ms
สถานการณ์ที่ดี เวลา 6 โมง
โหมดการทํางาน TN ปกติเป็นสีขาว ส่งสัญญาณ
ความลึกของสี 16.2M 58% NTSC
ไฟหลัง 2 ชิ้น CCFL 50K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
พลังงานไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
HSD150MX12-A LCD Screen ข้อเสนอค่าพิเศษ:
คุณภาพเหนือสิ่งเสริมที่ไม่จําเป็น
ลดต้นทุนให้น้อยที่สุด ปรับคุณภาพให้สูงสุด
HSD150MX12-Aแผน LCD ส่งและบรรจุ:15.0 นิ้ว 1024 * 768 tft จอจอ LCD HSD150MX12-A 0
ส่งไว: ผู้ขายใช้ DHL สําหรับการจัดส่ง โดยสัญญาเวลาจัดส่งเร็ว 1-3 วัน.
HSD150MX12-Aแผน LCDFAQ:
Q: ถ้าฉันสั่งHSD150MX12-Anโอ้ เมื่อไหร่คุณจะส่งสินค้า?
A: สั่งจะส่งภายใน 2-3 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณ
Q: คุณสามารถประกาศคําสั่งของฉันHSD150MX12-A ในราคาที่ต่ํามาก
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%