TCG121XGLPBPNN-AN43P-S 12.1 นิ้ว 1024 * 768 ความละเอียดจอ LCD
ชื่อแบรนด์: Kyocera
เลขรุ่น: TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 PCS
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุภัณฑ์แบบเดิม/กล่องบรรจุภัณฑ์แบบธรรมดา
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
ขนาดทางด้านขั้ว:
12.1"
การแก้ไข:
1024(RGB)×768, XGA 105PPI
พื้นที่ทํางาน:
245.76(ก)×184.32(ส) มม
การเปิดฝา:
249.0(ก)×187.5(ส) มม
โหมดการทำงาน:
AWV, ปกติเป็นสีดำ, ตัวส่งสัญญาณ
การใช้งาน:
ความสว่างสูงในอุตสาหกรรม / กลางแจ้ง
อัตราเฟรม:
80Hz
พลังงานไฟฟ้า:
3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม:
อุณหภูมิการทํางาน: -30 ~ 80 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 80 °C
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ คโยเซร่า
รูปแบบ P/N TCG121XGLPBPNN-AN43P-S
ขนาดทางด้านขั้ว 12.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 245.76 ((W) × 184.32 ((H) มิลลิเมตร
การเปิดเบเซล 249.0(W) ×187.5 ((H) มิลลิเมตร
ภาพลักษณะ ดิม 260.5 ((W) × 203 ((H) × 10.9 ((D) มม.
การรักษา แอนติกลเลอร์
ความสว่าง 1200 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 7501 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 18/12 (ประเภท) ((Tr/Td))
สีรองรับ 262K/16.2M 51% NTSC
แหล่งแสง WLED 50K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
น้ําหนัก 555 กรัม
ออกแบบมาเพื่อ ความสว่างสูงในอุตสาหกรรม / นอก
อัตราเฟรม 80Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6/8-bit) 20 พิน
พลังงาน 3.3V (ประเภท)
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S 12.1 นิ้ว 1024 * 768 ความละเอียดจอ LCD 0
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S LCD Screen การคืนและการรับประกัน:
TCG121XGLPBPNN-AN43P-S หน้าจอ LCD FAQ:
Q: การรับประกันของTCG121XGLPBPNN-AN43P-S?
A: รับประกัน 90 วัน
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามคุณแล้วคุณสามารถติดตามคําสั่งของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%