KDA-070OB-18053S-A 7.0 นิ้วจอ LCD 800*480 แผ่นจอ LCD
ชื่อแบรนด์: Kyocera
เลขรุ่น: KDA-070OB-18053S-A
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ตัว
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
KDA-070OB-18053S-A
ขนาดทางด้านขั้ว:
7.0"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
แสดงขนาดรูปแบบ:
800(RGB)×480, WVGA 133PPI
รูปแบบตัวอักษร:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
152.4(ก)×91.44(ส) มม
ภาพลักษณะ ดิม:
169.8 (w) × 109.7 (h) × 10.8 (d) มม.
ความสว่าง:
500 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
650:1 (ประเภท) (TM)
การใช้งาน:
อุตสาหกรรม
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
KDA-070OB-18053S-A แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ คโยเซร่า
รูปแบบ P/N KDA-070OB-18053S-A
ขนาดทางด้านขั้ว 7.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 152.4 ((W) × 91.44 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
การรักษา -
ความสว่าง 500 cd/m2 (ประเภท)
ดูทิศทาง สัมมาตรภาพ
ระบบการทํางาน AWV ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
สีรองรับ 262K/16.2M 51% NTSC
แหล่งแสง WLED 70K ชั่วโมง พร้อม LED Driver
น้ําหนัก -
ออกแบบมาเพื่อ อุตสาหกรรม
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส การสัมผัสบนเซลล์ I2C
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6/8-bit), 30 pin เครื่องเชื่อม
พลังงาน 3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -30 ~ 80 °C
การประกันคุณภาพ:
KDA-070OB-18053S-A 7.0 นิ้วจอ LCD 800*480 แผ่นจอ LCD 0
แนวทางการขนส่งทั่วไป:
เราปฏิบัติตามมาตรฐานสูง ในการขนส่งสินค้า เพื่อให้สินค้าของคุณถูกขนส่งอย่างปลอดภัยและมีประสิทธิภาพ
ระยะเวลาในการประมวลผล:
ข้อมูลติดต่อ:
ใส่ใจ ช่องทางการส่งที่เร่งรัด:
KDA-070OB-18053S-A ปานล์ LCD FAQ
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 90 วัน
Q: จะได้รับสินค้าได้นานแค่ไหนKDA-070OB-18053S-A?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%