B080UAN01.1 8.0 นิ้ว 1200*1920 tft จอจอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: B080UAN011
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
รุ่น พี/เอ็น:
B080UAN011
ขนาดทางด้านขั้ว:
8.0"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 283PPI
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGBW
พื้นที่ทํางาน:
107.64(ก)×172.224(ส) มม
สีรองรับ:
16.7M 60% NTSC
ออกแบบมาเพื่อ:
แพดแอนด์แท็บเล็ต
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
B080UAN01.1 จอ LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อAUO
รูปแบบ P/NB080UAN011
ขนาดทางด้านขั้ว8.0"
ประเภทแผ่นa-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซลสายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน107.64 ((W) × 172.224 ((H) มม.
การเปิดเบเซล-
ภาพลักษณะ ดิม114.6 ((H) × 183.32 ((V) × 3.8 ((D) มม.
การรักษาการเคลือบแข็ง
ความสว่าง400 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง8001 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทางสัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง25 (ประเภท) ((Tr+Td)
มุมมอง85/85/85/85 (ประเภท) ((CR≥10)
ระบบการทํางานAHVA ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
สีรองรับ16.7M 60% NTSC
แหล่งแสงWLED, 12K ชั่วโมง, W/O Driver
น้ําหนัก86.0g (สูงสุด)
ออกแบบมาเพื่อแพด & แท็บเล็ต
อัตราเฟรม60Hz
แผ่นสัมผัสโดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซMIPI (4 เส้นทางข้อมูล) 31 พิน
พลังงาน3.3V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อมอุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
B080UAN01.1 8.0 นิ้ว 1200*1920 tft จอจอ LCD 0
B080UAN01.1 ส่งจอ LCD:
B080UAN01.1 กลับจอ LCD:
เราขอขอบคุณการซื้อของท่าน และต้องการให้การคืนของท่านเรียบร้อย
Q:ผมจะได้รับสินค้าได้นานแค่ไหน B080UAN011?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
A: แน่นอน!ถ้าคุณสั่งมาก เราก็จะให้ส่วนลด
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%