M215HGE-L31 21.5 นิ้ว หน้าจอ LCD ตัวเดิม 1920*1080
ชื่อแบรนด์: Chimei Innolux
เลขรุ่น: M215HGE-L31
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ตัว
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
M215HGE-L31
ขนาดทางด้านขั้ว:
21.5"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
1920(RGB)×1080, FHD 102PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
ออกแบบมาเพื่อ:
Desktop Monitor, อุตสาหกรรม
ความสว่าง:
250 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
1000 : 1 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง:
3.5/1.5 (Typ.)(Tr/Td) ms
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M215HGE-L31 แผน LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ Chimei อินโนลักซ์
รูปแบบ P/N M215HGE-L31
ขนาดทางด้านขั้ว 21.5"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 476.64 ((W) × 268.11 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 479.8 ((W) × 271.3 ((H) มม.
ภาพลักษณะ ดิม 495.6 × 292.2 × 11.5 (H × V × D)
การรักษา Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m2 (ประเภท)
ดูทิศทาง เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 3.5/1.5 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
มุมมอง 85/85/80/80 (ประเภท)
ระบบการทํางาน TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
สีรองรับ 16.7M 72% NTSC
แหล่งแสง 4 สาย WLED 40K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
ออกแบบมาเพื่อ โมเนอร์โต๊ะ, อุตสาหกรรม
อัตราเฟรม 75Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (2 ch, 8-bit) 30 พิน
พลังงาน 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
M215HGE-L31 แผ่นจอแอลซีดี
M215HGE-L31 21.5 นิ้ว หน้าจอ LCD ตัวเดิม 1920*1080 0
กฎหมายการคืนแผ่น LCD M215HGE-L31
ขอบคุณสําหรับความร่วมมือ เราปรารถนาให้คุณมีประสบการณ์การช้อปปิ้งที่น่าพอใจ!
M215HGE-L31 LCD Panel FAQ:
Q: ผมสามารถติดตามลําดับของM215HGE-L31?
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามคุณแล้วคุณสามารถติดตามคําสั่งของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%