LM171W01-B3C1 17.1 นิ้ว 1280 * 768 จอจอ LCD
ชื่อแบรนด์: LG LCD
เลขรุ่น: LM171W01-B3C1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LM171W01-B3C1
ขนาดทางด้านขั้ว:
17.0"
การแก้ไข:
1280(RGB)×768, WXGA 87PPI
พื้นที่ทํางาน:
372.48(ก)×223.488(ส) มม
ภาพลักษณะ ดิม:
400 × 258× 17.3 (สูง×ลึก×ลึก)
ความสว่าง:
450 cd/m² (ทั่วไป)
อัตราส่วนความคมชัด:
500 : 1 (ประเภท) (TM)
โหมดการทํางาน:
TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
ความลึกของสี:
16.2M 65%NTSC
น้ําหนัก:
1.90กก. (แบบ)
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM171W01-B3C1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG LCD
รูปแบบ P/N LM171W01-B3C1 1 เหมาะสม
ขนาดทางด้านขั้ว 17.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 372.48 ((W) × 223.488 ((H) มิลลิเมตร
การเปิดเบเซล 376.6 ((W) × 227.6 ((H) มม.
รูปกรอบ ((mm) 400 × 258 × 17.3 (H × V × D)
การรักษา แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 450 cd/m2 (ประเภท)
การตอบสนอง 7/18 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
สถานการณ์ที่ดี เวลา 6 โมง
ความลึกของสี 16.2M 65%NTSC
ไฟหลัง 4 pcs CCFL, 50K ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ
มัสซ่า 1.90 กิโลกรัม (ประเภท)
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin เครื่องเชื่อม
พลังงานไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
อุปกรณ์ประกอบภัณฑ์มากมาย:
ความมุ่งมั่นในการบริการลูกค้า
ความเชี่ยวชาญด้านการสนับสนุนทางเทคนิค
ติดต่อเรา:
LM171W01-B3C1 แผ่น LCD ส่งและแพ็คเกจ:LM171W01-B3C1 17.1 นิ้ว 1280 * 768 จอจอ LCD 0
วัสดุบรรจุ:
ตัวเลือกการจัดส่ง:
การติดตามและการจัดส่ง:
ไม่มีค่าธรรมเนียมเพิ่มจากเรา
สินค้า:
ข้อมูลการส่ง:
ระยะเวลาการจัดส่งต่อ:
LM171W01-B3C1 ปานล์ LCD FAQ:
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 90 วัน
Q: ถ้าผมสั่งตอนนี้ คุณจะส่งสินค้าของLM171W01-B3C1?
A: สั่งจะส่งภายใน 2-3 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณ
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%