LM200WD1-TLC1 แผ่น LCD ขนาด 20.0 นิ้ว 1600*900 สําหรับจอทํางาน
ชื่อแบรนด์: LG
เลขรุ่น: LM200WD1-TLC1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LM200WD1-TLC1
ขนาดทางด้านขั้ว:
20.0"
การแก้ไข:
1600 ((RGB) × 900, HD+ 91PPI
พื้นที่ทํางาน:
442.8 ((W) × 249.075 ((H) มม.
ความสว่าง:
250 cd/m² (ทั่วไป)
ความลึกของสี:
16.7M 72% NTSC
โหมดการทํางาน:
TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
ประเภทหลอด:
2 pcsCCFL, 50K ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ
ใช้สําหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
อัตราส่วนความคมชัด:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM200WD1-TLC1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG Display
รูปแบบ P/N LM200WD1-TLC1
ขนาดทางด้านขั้ว 20.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
ขอบเขต (มม.) 462.8 × 272 × 15 (H × V × D)
การรักษา แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 1000: 1 (แบบ) (TM)
มุมมอง 85/85/75/85 (ประเภท)
การตอบสนอง 1.1/3.9 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
สถานการณ์ที่ดี เวลา 6 โมง
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
มัสซ่า 1.62กิโลกรัม (ประเภท)
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit) เครื่องเชื่อม 30 พิน
พลังงานไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
คู่มือการติดตั้ง ไม่รวม:
การรับประกันความเข้ากันได้:
การประกันคุณภาพและการทดสอบ
มาตรการป้องกันเมื่อได้รับ:
ระเบียบความปลอดภัยระหว่างการทดสอบ
LM200WD1-TLC1 LCD Display ข้อมูลที่ใช้ได้
ขนาด, ความละเอียด และแสงเบื้องหลังที่ตรงกัน
ติดต่อเราเพื่อการช่วยเหลือ:
LM200WD1-TLC1 LCD Panel FAQ:
Q: ผมสามารถติดตามลําดับของLM200WD1-TLC1 ?
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามให้คุณแล้วคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
ขอขอบคุณที่เลือกสินค้าของเรา เรามุ่งมั่นที่จะให้บริการลูกค้าอย่างดีเยี่ยม เพื่อให้ความพึงพอใจของคุณ
จันทร์ถึงศุกร์: 8:00 AM - 12:00 PM, 1:30 PM - 6:00 PM
ไม่ต้องห่วงที่จะติดต่อเราตลอดเวลา และเราจะพยายามที่จะแก้ปัญหาของคุณอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ
ขอบคุณสําหรับความไว้วางใจในผลิตภัณฑ์และบริการของเรา
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%