LM201W01-A6 จอ LCD ขนาด 20.1 นิ้ว 1680*1050 สําหรับจอทํางาน
ชื่อแบรนด์: LG
เลขรุ่น: LM201W01-A6
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LM201W01-A6
ขนาดทางด้านขั้ว:
20.1"
การแก้ไข:
1680(RGB)×1050, WSXGA+ 98PPI
พื้นที่ทํางาน:
433.44(ก)×270.9(ส) มม
ขนาดเค้าร่าง:
459.4(ก)×296.4(ส)×24.2(ล) มม
โหมดการทํางาน:
IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
แสดงสี:
16.7M 72%เอ็นทีเอสซี
ประเภทหลอด:
CCFL 6 ชิ้น, 45,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์
การใช้งาน:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
อินเทอร์เฟซสัญญาณ:
ลิงค์เดี่ยว TMDS, ขั้วต่อ 30 พิน
สามารถในการผลิต:
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM201W01-A6 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG
รูปแบบ P/N LM201W01-A6
ขนาดทางด้านขั้ว 20.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 433.44 ((W) × 270.9 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 438.4 ((W) × 275.9 ((H) มม.
ขนาดรูปแบบ 459.4 ((W) × 296.4 ((H) × 24.2 ((D) มม.
ความสว่าง 250 cd/m2 (ประเภท)
สถานที่ชมที่ดีที่สุด สัมมาตรภาพ
แสดงสี 16.7M 72% NTSC
ความถี่ 60Hz
พื้นที่ Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H)
อัตราความแตกต่าง 5001 (ประเภท) (TM)
เวลาตอบสนอง 7/9 (ประเภท) ((Tr/Td) 12 (ประเภท) ((G ถึง G)
ประเภทหลอด 6 ชิ้น CCFL, 45K ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
การใช้งาน มอนิเตอร์หน้าทํางาน
ความดันทางเข้า 12.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
LM201W01-A6 การเตือนจอ LCD:
คู่มือการติดตั้ง ไม่รวม:
การรับประกันความเข้ากันได้:
การประกันคุณภาพและการทดสอบ
มาตรการป้องกันเมื่อได้รับ:
ระเบียบความปลอดภัยระหว่างการทดสอบ
ขนาด, ความละเอียด และแสงเบื้องหลังที่ตรงกัน
ติดต่อเราเพื่อการช่วยเหลือ:
LM201W01-A6 แผ่น LCD ส่งและแพคเกจ:LM201W01-A6 จอ LCD ขนาด 20.1 นิ้ว 1680*1050 สําหรับจอทํางาน 0
LM201W01-A6 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณส่งสินค้าของฉันอย่างไรLM201W01-A6?
ตอบ: เราสามารถส่งไปทั่วโลก ผ่าน DHL,UPS,Fedex และ EMS การบรรจุสินค้ามีความปลอดภัยและแข็งแรงมาก
Q: นานแค่ไหน tการรับประกันfLG LM201W01-A6?
A: รับประกัน 90 วัน
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามคุณแล้วคุณสามารถติดตามเว็บไซต์แบบสั่งซื้อของคุณได้
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ขอขอบคุณที่เลือกสินค้าของเรา เรามุ่งมั่นที่จะให้บริการลูกค้าอย่างดีเยี่ยม เพื่อให้ความพึงพอใจของคุณ
จันทร์ถึงศุกร์: 8:00 AM - 12:00 PM, 1:30 PM - 6:00 PM
ไม่ต้องห่วงที่จะติดต่อเราตลอดเวลา และเราจะพยายามที่จะแก้ปัญหาของคุณอย่างรวดเร็วและมีประสิทธิภาพ
ขอบคุณสําหรับความไว้วางใจในผลิตภัณฑ์และบริการของเรา
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%