LM220WE1-TLP1 หน้าจอ LCD ขนาด 22.0 นิ้ว 1680*1050 หน้าจอ LCD
ชื่อแบรนด์: LG
เลขรุ่น: LM220WE1-TLP1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
จีน
ชื่อรุ่น:
LM220WE1-TLP1
ขนาดทางด้านขั้ว:
22.0"
การแก้ไข:
1680(RGB)×1050, WSXGA+ 90PPI
พื้นที่ทํางาน:
473.76(ก)×296.1(ส) มม
รูปแบบพิกเซล:
493.7 ((H) × 320.1 ((V) × 15 ((D) มม.
โหมดการแสดงผล:
TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
สีรองรับ:
16.7M 72% NTSC
แหล่งแสง:
CCFL [2 ชิ้น], 50K ชั่วโมง, W/O Driver
ออกแบบมาเพื่อ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (2 ch, 8 บิต), 30 พินตัวเชื่อมต่อ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM220WE1-TLP1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG Display
รูปแบบ P/N LM220WE1-TLP1
ขนาดทางด้านขั้ว 22.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 473.76 ((W) × 296.1 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 477.7 ((W) × 300.1 ((H) มม.
การรักษา แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 10001 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 1.3/3.7 (ประเภท) ((Tr/Td)
สีรองรับ 16.7M 72% NTSC
น้ําหนัก 2.35กิโลกรัม (ประเภท)
ออกแบบมาเพื่อ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน
พลังงาน 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
LM220WE1-TLP1 โปรแกรมจอ LCD
เพื่อให้การจัดส่งทันใจ กรุณาแจ้งรายละเอียดการติดต่อของคุณให้เรา
LM220WE1-TLP1 หน้าจอ LCD ขนาด 22.0 นิ้ว 1680*1050 หน้าจอ LCD 0
ผู้ซื้อรับผิดชอบค่าธรรมเนียมและภาษีการนําเข้าทั้งหมดที่เกี่ยวข้องกับคําสั่งระหว่างประเทศ
สั่งซื้อระหว่างประเทศอาจมีเวลาในการจัดส่งที่ยืดเนื่องจากการช้าในการดําเนินการการรับรองการจัดส่ง
LM220WE1-TLP1 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณสามารถทดสอบLM220WE1-TLP1 ก่อนการส่ง?
Q: วิธีการสั่งLG LM220WE1-TLP1?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
Q: การรับประกัน LCD นานแค่ไหนLM220WE1-TLP1?
A: 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%