LM238WF2-SSQ1 23.8 นิ้ว 1920*1080 TFT โมดูลจอ LCD
ชื่อแบรนด์: LG
เลขรุ่น: LM238WF2-SSQ1
ชื่อรุ่น:
LM238WF2-SSQ1
ขนาดทางด้านขั้ว:
23.8"
การแก้ไข:
1920(RGB)×1080, FHD 92PPI
พื้นที่ทํางาน:
527.04(ก)×296.46(ส) มม
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทํางาน:
IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
ความลึกของสี:
16.7 ล้าน 72% NTSC
ประเภทหลอด:
15S4P WLED, 30,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สําหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (2 ch, 8 บิต), ขั้วต่อ 30 พิน
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM238WF2-SSQ1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG Display
รูปแบบ P/N LM238WF2-SSQ1
ขนาดทางด้านขั้ว 23.8"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 527.04 ((W) × 296.46 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
รูปกรอบ ((mm) 535 ((W) × 313 ((H) × 13.2 ((D)
ความสว่าง 250 (ประเภท) ((cd/m2)
สถานการณ์ที่ดี สัมมาตรภาพ
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
อัตราการปรับปรุง 60Hz
การรักษา การกระจ่าง (Haze 0%), การเคลือบแข็ง (3H)
อัตราความแตกต่าง 1000: 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง 14 (ประเภท) ((G ถึง G) ms
ไฟหลัง 15S4P WLED 30K ชั่วโมง ไม่มีคนขับ
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin เครื่องเชื่อม
พลังงานไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
LM238WF2-SSQ1 ภาพจอ LCD:
LM238WF2-SSQ1 แผ่น LCD ส่งและแพ็คเกจ:LM238WF2-SSQ1 23.8 นิ้ว 1920*1080 TFT โมดูลจอ LCD 0
LM238WF2-SSQ1 จอ LCD ส่งส่ง:
LM238WF2-SSQ1 จอ LCD กลับ:
LM238WF2-SSQ1 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณสามารถทดสอบLM238WF2-SSQ1ก่อนการส่ง?
ตอบ: แน่นอนว่า แผ่น LCD ของเรา LM238WF2-SSQ1 ถูกทดสอบอย่างเข้มงวด ก่อนการจัดส่ง
Q: วิธีการสั่งLM238WF2-SSQ1?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
Q: แล้วถ้า แผน LCDLM238WF2-SSQ1ได้รับไม่ได้ทํางาน?
Q: คุณเป็นบริษัทผลิตหรือการค้า?
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%