LM240WU8-SLD2 ของแท้ในคลัง
LM240WU8-SLD2 ของแท้ในคลัง
ชื่อแบรนด์: LG Display
เลขรุ่น: LM240WU8-SLD2
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
จีน
ชื่อรุ่น:
LM240WU8-SLD2
ขนาดทางด้านขั้ว:
24.0"
การแก้ไข:
1920(RGB)×1200, WUXGA 94PPI
พื้นที่ทํางาน:
518.4(ก)×324(ส) มม
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการทำงาน:
IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
สีรองรับ:
16.7M 100%sRGB
แหล่งแสง:
13S3PWLED, 30,000 ชั่วโมง โดยไม่มีไดรเวอร์
การใช้งาน:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ประเภทอินเทอร์เฟซ:
LVDS (2 ch, 8 บิต), 30 พินตัวเชื่อมต่อ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM240WU8-SLD2 ของแท้ในคลัง
LM240WU8-SLD2 LCD Panel รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG Display
รูปแบบ P/N LM240WU8-SLD2
ขนาดทางด้านขั้ว 24.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 518.4 ((W) × 324 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 522.4 ((W) × 328.0 ((H) มม.
ขนาดรูปแบบ 546.4 ((W) × 352 ((H) × 12.2 ((D) มม
พื้นที่ แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 350 cd/m2 (แบบ)
อัตราความแตกต่าง 10001 (ประเภท) (TM)
สถานที่ชมที่ดีที่สุด สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 14 (ประเภท) ((G ถึง G)
แสดงสี 16.7M 100%sRGB
ประเภทหลอด 13S3PWLED, 30K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
การใช้งาน มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อินเตอร์เฟซสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน
ความดันทางเข้า 12.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
LM240WU8-SLD2 ของแท้ในคลัง
LM240WU8-SLD2 จอ LCD เกี่ยวกับเรา
LM240WU8-SLD2 จอ LCD จ่ายเงิน
LM240WU8-SLD2 ของแท้ในคลัง 0
LM240WU8-SLD2 จอ LCD ส่ง:
LM240WU8-SLD2 LCD Panel FAQ:
Q: แล้วถ้า แผน LCDLM240WU8-SLD2 ฉันได้รับไม่สามารถทํางาน?
A: แผ่น LCD ของเรา LM240WU8-SLD2 ถูกทดสอบโอเค ก่อนการจัดส่ง
ตอบ: ครับ เราสามารถช่วยคุณได้ถ้าคุณต้องการ
Q: การรับประกันของ24.0นิ้วLM240WU8-SLD2?
A: 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%