LM270WQ4-SSE1 จอ LCD TFT ขนาด 27.0 นิ้ว
ชื่อแบรนด์: LG
เลขรุ่น: LM270WQ4-SSE1
ชื่อรุ่น:
LM270WQ4-SSE1
ขนาดทางด้านขั้ว:
27.0"
การแก้ไข:
2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 108PPI
พื้นที่ทํางาน:
596.736(ก)×335.664(ส) มม
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
โหมดการแสดงผล:
IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
แสดงสี:
16.7M 99%sRGB
แหล่งแสง:
18S4PWLED, 30,000 ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สําหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
ประเภทสัญญาณ:
LVDS (4 ch, 8 บิต), 92 พินตัวเชื่อมต่อ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM270WQ4-SSE1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG Display
รูปแบบ P/N LM270WQ4-SSE1
ขนาดทางด้านขั้ว 27.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 596.736 ((W) × 335.664 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
ขนาดรูปแบบ 608.8 ((W) × 355.3 ((H) × 14.4 ((D) มม.
การรักษา Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 350 cd/m2 (แบบ)
อัตราความแตกต่าง 1000: 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง 14 (ประเภท) ((G ถึง G) ms
สถานการณ์ที่ดี สัมมาตรภาพ
ความลึกของสี 16.7M 99%sRGB
ไฟหลัง 18S4PWLED, 30K ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (4 ch, 8-bit), 92 ปิน
พลังงานไฟฟ้า 10.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
LM270WQ4-SSE1 จอ LCD TFT ขนาด 27.0 นิ้ว 0
LM270WQ4-SSE1 LCD Screen เวลาส่ง:
LM270WQ4-SSE1 จอจอ LCD กลับ:
LM270WQ4-SSE1 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณทดสอบแผ่น LCD ได้มั้ยLM270WQ4-SSE1ก่อนการส่ง?
ตอบ: ใช่ แน่นอน ไม่ต้องห่วง สินค้าของเราถูกทดสอบก่อนส่ง
Q: คุณยอมรับการสั่งซื้อตัวอย่างหรือไม่LM270WQ4-SSE1?
A: ใช่ครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: ได้ครับ คุณบอกเราก่อนส่ง
คําถาม: การรับประกันของ LCD นานแค่ไหนLM270WQ4-SSE1?
A: 90 วัน
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%