LM340UW8-SSB1 หน้าจอ LCD ขนาด 34.0 นิ้ว 3440*1440
ชื่อแบรนด์: LG Display
เลขรุ่น: LM340UW8-SSB1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LM340UW8-SSB1
ขนาดทางด้านขั้ว:
34.0"
การแก้ไข:
3440 ((RGB) × 1440 109PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
799.8(ก)×334.8(ส) มม
โหมดการทำงาน:
IPS, สีดำปกติ, แบบส่งผ่าน
กู๊ดวิวที่:
สมมาตร
มุมมอง:
89/89/89/89 (ประเภท)(CR≥10)
แหล่งแสง:
WLED, 30K ชั่วโมง, โดยไม่มีคนขับ
การใช้งาน:
จอภาพเดสก์ท็อป、การเล่นเกม
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LM340UW8-SSB1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ LG Display
รูปแบบ P/N LM340UW8-SSB1
ขนาดทางด้านขั้ว 34"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 799.8 ((W) × 334.8 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
ความสว่าง 400 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 20001 (ประเภท) (TM)
สถานที่ชมที่ดีที่สุด สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง -
แสดงสี 1.07B 98% DCI-P3
ความถี่ 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
น้ําหนักของแผ่น -
การใช้งาน มอนิเตอร์เดสค็อป เกมส์
อินเตอร์เฟซสัญญาณ eDP (4 เส้นทาง)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
อุปกรณ์ประกอบภัณฑ์มากมาย:
ความมุ่งมั่นในการบริการลูกค้า
ความเชี่ยวชาญด้านการสนับสนุนทางเทคนิค
ติดต่อเรา:
LM340UW8-SSB1 แผ่น LCD ส่งและแพ็คเกจ:LM340UW8-SSB1 หน้าจอ LCD ขนาด 34.0 นิ้ว 3440*1440 0
วัสดุบรรจุ:
ตัวเลือกการจัดส่ง:
การติดตามและการจัดส่ง:
ไม่มีค่าธรรมเนียมเพิ่มจากเรา
สินค้า:
ข้อมูลการส่ง:
ระยะเวลาการจัดส่งต่อ:
LM340UW8-SSB1 LCD Panel FAQ:
Q: การรับประกันของLM340UW8-SSB1?
A: รับประกัน 90 วัน
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามให้คุณแล้วคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
ตอบ: เราสามารถส่งไปทั่วโลก ผ่าน DHL,UPS,Fedex และ EMS
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%