800*480 LQ070C0007 7.0 นิ้ว 1000:1 TFT LCD Display
ชื่อแบรนด์: Sharp
เลขรุ่น: LQ070C0007
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LQ070C0007
ขนาดทางด้านขั้ว:
7.0"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
800(RGB)×480, WVGA 133PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
152.4(ก)×91.44(ส) มม
ใช้สําหรับ:
ความสว่างสูงกลางแจ้ง、จอแสดงผลยานยนต์
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ070C0007 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ หนา
รูปแบบ P/N LQ070C0007
ขนาดทางด้านขั้ว 7.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 152.4 ((W) × 91.44 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 156.4 ((W) × 94.44 ((H) มม.
ภาพลักษณะ ดิม 166.5 ((H) × 106.9 ((V) × 14.6 ((D) มม.
การรักษา ป้องกันแสงสว่าง ป้องกันสะท้อน
ความสว่าง 770 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 10001 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 40 (สูงสุด) ((Tr/Td)
สีรองรับ 262K/16.7M 72%NTSC
แหล่งแสง WLED [6S3P], 10K ชั่วโมง, W/O Driver
น้ําหนัก 220 กรัม (สูงสุด)
ออกแบบมาเพื่อ ความสว่างสูงในภายนอก โดว์รถยนต์
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (1 ch, 6/8-bit), 32 ปิน
พลังงาน 3.3V (ประเภท)
800*480 LQ070C0007 7.0 นิ้ว 1000:1 TFT LCD Display 0
LQ070C0007 บริการจอ LCD:
LQ070C0007 ปานล์ LCD FAQ:
A: สั่งจะส่งภายใน 1-2 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงิน
Q: คุณยอมรับการสั่งซื้อตัวอย่าง?
A: ใช่ครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ถาม: "เราอาจส่งตัวเลขชิ้นส่วนที่เข้ากันได้ 100% สําหรับจอของคุณ" หมายความว่าอย่างไร?
Q: ผมจะได้รับสินค้าของ LCD LQ070C0007 ได้นานแค่ไหน?
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
0%
1 ดาว
0%