M190ETN01.0 19.0 นิ้ว 1280*1024 จอจอจอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: M190ETN01.0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
M190ETN01.0
ขนาดทางด้านขั้ว:
19.0"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
1280(RGB)×1024, SXGA 86PPI
รูปแบบพิกเซล:
แถบแนวตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
376.32(ก)×301.056(ส) มม
โหมดการทํางาน:
TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
ความลึกของสี:
16.7M 72% NTSC
ไฟหลัง:
11S4PWLED, 30,000 ชั่วโมง ไม่มีไดรเวอร์
ใช้สําหรับ:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M190ETN01.0 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ AUO
รูปแบบ P/N M190ETN010
ขนาดทางด้านขั้ว 19.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 376.32 ((W) × 301.056 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 380.0(W) × 305.08 ((H) มม.
รูปกรอบ ((mm) 396 × 324 × 11.4 (H × V × D)
การรักษา แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 250 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 1000: 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง 3.6/1.4 (ประเภท) ((Tr/Td) ms
สถานการณ์ที่ดี -
ความลึกของสี 16.7M 72% NTSC
ไฟหลัง 11S4PWLED, 30K ชั่วโมง, ไม่มีคนขับ
มัสซ่า 1.70 กิโลกรัม (ประเภท)
ใช้สําหรับ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน
พลังงานไฟฟ้า 5.0V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -20 ~ 60 °C อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C
หมายเหตุสําคัญเกี่ยวกับจอ LCD M190ETN01.0
M190ETN01.0 แผ่น LCD ส่งและบรรจุ:M190ETN01.0 19.0 นิ้ว 1280*1024 จอจอจอ LCD 0
คุณมั่นใจได้เลยว่า สินค้าของคุณอยู่ในสภาพดีเยี่ยม และจะถูกเตรียมพร้อมอย่างรอบคอบสําหรับการส่ง
M190ETN01.0 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณสามารถทดสอบM190ETN010ก่อนการส่ง?
ตอบ แน่นอนว่า แพนเอลซีดี M190EG03 V2 ของเรา ถูกทดสอบอย่างเข้มงวด ก่อนการส่ง
Q: วิธีการสั่งM190ETN010?
ตอบ: เรายอมรับ T/T, Paypal, Western Union
Q: แล้วถ้า แผน LCDM190ETN010ได้รับไม่ได้ทํางาน?
Q: คุณเป็นบริษัทผลิตหรือการค้า?
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%