M270DAN08.0 27.0 นิ้ว 2560*1440 จอจอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: M270DAN08.0
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
M270DAN08.0
ขนาดทางด้านขั้ว:
27.0"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
2560 ((RGB) × 1440 Quad-HD 108PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
596.736(ก)×335.664(ส) มม
โหมดการทำงาน:
AHVA, ปกติสีดำ, ส่ง
แหล่งแสง:
QLED, 30,000 ชั่วโมง, ไม่มีไดรเวอร์
ดูทิศทาง:
สมมาตร
การใช้งาน:
จอภาพเดสก์ท็อป、การเล่นเกม
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M270DAN08.0 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ AUO
รูปแบบ P/N M270DAN080
ขนาดทางด้านขั้ว 27.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 596.736 ((W) × 335.664 ((H) มม.
การเปิดเบเซล -
ภาพลักษณะ ดิม 609.1 ((H) × 355 ((V) × 15.79 ((D) มม.
การรักษา Antiglare (Haze 25%) การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 400 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 10001 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 5 (ประเภท) ((G ถึง G)
สีรองรับ 16.7M 100% Adobe RGB
แหล่งแสง QLED, 30K ชั่วโมง, W/O Driver
น้ําหนัก 2.24 กิโลกรัม (ประเภท)
ออกแบบมาเพื่อ มอนิเตอร์เดสค็อป เกมส์
อัตราเฟรม 240Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ eDP (8 เลน) HBR2 (5.4G/เลน) 70 พิน
พลังงาน 12V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
การตรวจสอบความเข้ากันได้:
ข้อมูลติดต่อและรายละเอียดที่อยู่:
M270DAN08.0 27.0 นิ้ว 2560*1440 จอจอ LCD 0
ระยะเวลาการส่ง:
สินค้าที่คุณสั่งจะถูกส่งไปภายใน 7 วันทําการหลังจากยืนยันการชําระเงิน
ตัวเลือกการส่ง:
ค่าธรรมเนียมเพิ่มเติมสําหรับพื้นที่ห่างไกล:
นโยบายการคืน:
คุ้มครองการรับประกัน
เงื่อนไขการรับประกันที่ไม่มีผล:
M270DAN08.0 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณยอมรับการสั่งซื้อตัวอย่างของM270DAN080?
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: ได้ครับ คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี PayPal ได้ครับ
คําถาม: การรับประกันนานแค่ไหน?
ตอบ: เราให้การรับประกัน 90 วัน
A: สั่งจะส่งภายใน 2-3 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณ
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%