10.1 นิ้ว 1280 * 800 EV101WXM-N82 จอ LCD สําหรับการดูแลสุขภาพ
ชื่อแบรนด์: BOE
เลขรุ่น: EV101WXM-N82
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
EV101WXM-N82
ขนาดทางด้านขั้ว:
10.1"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
1280(RGB)×800, WXGA 149PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
216.96(ก)×135.6(ส) มม
ใช้สําหรับ:
ดูแลสุขภาพ
หน้าจอสัมผัส:
ปราศจาก
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
EV101WXM-N82 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ BOE
รูปแบบ P/N EV101WXM-N82
ขนาดทางด้านขั้ว 10.1"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 216.96 ((W) × 135.6 ((H) มิลลิเมตร
การเปิดเบเซล -
ขอบเขต (มม.) 228.6 × 149.2 × 6 (H × V × D)
การรักษา -
ความสว่าง 500 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 900: 1 (แบบ) (TM)
การตอบสนอง 30 (ประเภท) ((Tr+Td) ms
สถานการณ์ที่ดี สัมมาตรภาพ
โหมดการทํางาน ADS ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
ความลึกของสี 16.2M 50% NTSC
ไฟหลัง WLED, 30K ชั่วโมง, พร้อม LED Driver
มัสซ่า TBD
ใช้สําหรับ การดูแลสุขภาพ
อัตราการปรับปรุง 60Hz
หน้าจอสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทสัญญาณ LVDS (1 ch, 8-bit) เครื่องเชื่อม 40 พิน
พลังงานไฟฟ้า 3.3V (ประเภท)
คะแนนสูงสุด อุณหภูมิการเก็บรักษา: -30 ~ 80 °C อุณหภูมิการทํางาน: -20 ~ 70 °C
10.1 นิ้ว 1280 * 800 EV101WXM-N82 จอ LCD สําหรับการดูแลสุขภาพ 0
EV101WXM-N82 บริการจอ LCD:
EV101WXM-N82 LCD Panel FAQ:
Q: ถ้าผมสั่งตอนนี้ คุณจะส่งสินค้าของ EV101WXM-N82?
A: สั่งจะส่งภายใน 2-3 วันทําการหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณ
ตอบ: แน่นอนครับ สั่งตัวอย่างก็ยินดีครับ
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: เราจะให้หมายเลขการติดตามให้คุณแล้วคุณสามารถติดตามการสั่งซื้อของคุณจากเว็บไซต์
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%