LQ080Y5DW01 8.0 นิ้ว โมดูลจอ LCD สําหรับจอรถยนต์
ชื่อแบรนด์: Sharp
เลขรุ่น: LQ080Y5DW01
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
LQ080Y5DW01
ขนาดทางด้านขั้ว:
8.0"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
800(RGB)×480, WVGA 116PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
174(ก)×104.4(ส) มม
ออกแบบมาเพื่อ:
จอแสดงผลยานยนต์
สีรองรับ:
16.7ม
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
LQ080Y5DW01 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ หนา
รูปแบบ P/N LQ080Y5DW01
ขนาดทางด้านขั้ว 8.0"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน 174 ((W) × 104.4 ((H) มม.
การเปิดเบเซล 177.4 ((W) × 107.8 ((H) มม.
ภาพลักษณะ ดิม 191.8 ((H) × 120.7 ((V) × 22 ((D) มม
การรักษา แอนติกลเลอร์
ความสว่าง 650 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง -
ดูทิศทาง สัมมาตรภาพ
เวลาตอบสนอง 40 (สูงสุด) ((Tr+Td)
มุมมอง -
ระบบการทํางาน ASV ปกติเป็นสีดํา ส่งสัญญาณ
สีรองรับ 16.7M
แหล่งแสง WLED [8S3P], 10K ชั่วโมง
น้ําหนัก -
ออกแบบมาเพื่อ เครื่องแสดงสินค้ารถยนต์
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ RGB ตรงกัน (1 ch, 8-bit), 45 พิน
พลังงาน 3.3V (ประเภท)
สภาพ:
คําแนะนําการสั่งซื้อ:
ความเป็นจริงของสินค้า:
หน้าจอ LCD เป็นของแท้ และได้รับการทดสอบอย่างละเอียด ก่อนจะส่งไปให้คุณ
LQ080Y5DW01 จอจอจอจอจอจอจอ
- คู่มือการติดตั้ง:
- การติดตั้งมืออาชีพแนะนํา:
- ความรู้การแยกแยก
- พิสูจน์วิธีการถอดรหัสก่อนซื้อ
- นโยบายการคืนสินค้า
- การคืนสินค้าจะยอมรับได้แค่สินค้าอยู่ในสภาพเดิมเราขอแนะนําให้ทดสอบไอเทมก่อนการติดตั้ง
LQ080Y5DW01 8.0 นิ้ว โมดูลจอ LCD สําหรับจอรถยนต์ 0
LQ080Y5DW01 ผัง LCD FAQ:
Q: วิธีการที่จะทําถ้าผมไม่สามารถหา scที่ฉันต้องการในรายการของคุณ?
คําถาม: ทําไมการจัดส่งของขนาดใหญ่ถึงนาน?
Q: คุณสามารถประกาศค่าต่ําสําหรับคําสั่งของฉันเมื่อการจัดส่ง?
ตอบ: ครับ เราสามารถช่วยคุณได้ถ้าคุณต้องการ
Q: เกิดอะไรขึ้นถ้าแผ่น LCD LQ080Y5DW01 ที่ผมได้รับไม่ได้ทํางาน?
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%