M195RTN01.1 NEW 19.5 นิ้ว 1600*900 จอจอ LCD
ชื่อแบรนด์: AUO
เลขรุ่น: M195RTN01.1
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: ต่อรองได้
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุสินค้าเดิม/กล่องบรรจุสินค้าทั่วไป
เงื่อนไขการจ่ายเงิน: T/T, Western Union
ข้อมูลรายละเอียด
สถานที่กำเนิด:
จีน
ชื่อรุ่น:
M195RTN01.1
ขนาดทางด้านขั้ว:
19.5"
ประเภทแผ่น:
a-Si TFT-LCD, LCM
การแก้ไข:
1600(RGB)×900, HD+ 94PPI
รูปแบบพิกเซล:
สายตั้ง RGB
พื้นที่ทํางาน:
433.92 ((W) × 236.34 ((H) มม.
โหมดการแสดงผล:
TN ปกติเป็นสีขาว โอนผ่าน
แสดงสี:
16.7M 72% NTSC
ดูดีที่สุดบน:
6 นาฬิกา
การใช้งาน:
จอมอนิเตอร์ตั้งโต๊ะ
สามารถในการผลิต:
100000 หน่วย/หน่วยต่อเดือน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
M195RTN01.1 แผ่น LCD รายละเอียดสินค้า:
ยี่ห้อ AUO
รูปแบบ P/N M195RTN011
ขนาดทางด้านขั้ว 19.5"
ประเภทแผ่น a-Si TFT-LCD, LCM
รูปแบบพิกเซล สายตั้ง RGB
ภาพลักษณะ ดิม 452 ((H) × 263 ((V) × 11 ((D) มม.
การรักษา แอนติแกเลอร์, การเคลือบแข็ง (3H)
ความสว่าง 200 cd/m2 (ประเภท)
อัตราความแตกต่าง 6001 (ประเภท) (TM)
ดูทิศทาง เวลา 6 โมง
เวลาตอบสนอง 3.8/1.2 (ประเภท) ((Tr/Td)
มุมมอง 45/45/20/45 (ประเภท)
สีรองรับ 16.7M 72% NTSC
แหล่งแสง WLED [9S4P], 30K ชั่วโมง, W/O Driver
น้ําหนัก 1.43 กิโลกรัม
ออกแบบมาเพื่อ มอนิเตอร์หน้าทํางาน
อัตราเฟรม 60Hz
แผ่นสัมผัส โดยไม่มี
ประเภทอินเตอร์เฟซ LVDS (2 ch, 8-bit), 30 พิน
พลังงาน 5.0V (ประเภท)
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิการทํางาน: 0 ~ 50 °C; อุณหภูมิการเก็บ: -20 ~ 60 °C
M195RTN01.1 ขายส่งแผ่น LCD:
· กรุณาตรวจสอบที่อยู่ของคุณอีกครั้ง ก่อนที่จะชําระเงิน
· อีเมลจะถูกส่งเมื่อแพคเกจถูกจัดส่งเราจะให้หมายเลขติดตาม เพื่อให้คุณเช็คแพคเกจออนไลน์
· ลูกค้ารับผิดชอบภาษีและภาษีสัญจร
M195RTN01.1 NEW 19.5 นิ้ว 1600*900 จอจอ LCD 0
นโยบายการจัดส่ง
นโยบายการคืน
นโยบายรับประกัน
M195RTN01.1 ปานล์ LCD FAQ:
Q: คุณสามารถประกาศคําสั่งของฉันM195RTN011ราคาที่ต่ํากว่าในใบใบชําระสินค้าสําหรับสัญญากลาง?
ตอบ: ได้ครับ โปรดบอกเราก่อนส่ง
ตอบ: แน่นอน!ถ้าคุณทําการสั่งซื้อขนาดใหญ่, เราจะให้คุณส่วนลด.
ตอบ: ใช่!คุณสามารถใช้บัตรเครดิตผ่านบัญชี Paypal ของคุณ
A: โดยทั่วไป, มันจะใช้เวลา 3-8 วันเพื่อมือของคุณโดย DHL / FEDEX / UPS / TNT.
5 ดาว
100%
4 ดาว
0%
3 ดาว
0%
2 ดาว
0%
1 ดาว
0%