TFT WF39ATIASDNN0 480×128 IPS แถบยืด LCD
LCD แถบยืด
294 ความเห็น
พูดคุยกันเดี๋ยวนี้
จอ LCD 480×128 WF39ATIASDNN0 รายละเอียดสินค้า : แผง TFT LCD, ไฟพื้นหลัง LCD/LED เกรด A ต้นฉบับใหม่ 100% มีสินค้า Winstarหน้าจอ LCDWF39ATIASDNN0 ผู้ผลิต Winstar ชื่อรุ่น WF39ATIASDNN0 ขนาดหน้าจอ 3.9" ... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ส่งข้อความ
พูดคุยกันเดี๋ยวนี้
เรียนรู้เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
แผงจอ LCD แบบยืดได้ 48 นิ้ว DV480FBM-N01 RGB 3840X720 81PPI 00:41
แผงจอ LCD แบบยืดได้ 48 นิ้ว DV480FBM-N01 RGB 3840X720 81PPI
LCD แถบยืด
จอภาพพกพา 15 นิ้ว คุณภาพสูง 1080P USB-C สำหรับแล็ปท็อป 00:19
จอภาพพกพา 15 นิ้ว คุณภาพสูง 1080P USB-C สำหรับแล็ปท็อป
จอภาพแบบพกพา
Telemedicine Medical Mobile Workstation 1920 × 1080 IPS 00:15
Telemedicine Medical Mobile Workstation 1920 × 1080 IPS
เวิร์คสเตชั่นเคลื่อนที่ทางการแพทย์
โรงพยาบาลการแพทย์เคลื่อนที่เวิร์กสเตชัน 22 นิ้วไฟฟ้า 00:09
โรงพยาบาลการแพทย์เคลื่อนที่เวิร์กสเตชัน 22 นิ้วไฟฟ้า
32 นิ้ว LD320DUE-FHB1 FHD 1920*1080 LCD แผงจอแสดงผลอุตสาหกรรม 00:15
32 นิ้ว LD320DUE-FHB1 FHD 1920*1080 LCD แผงจอแสดงผลอุตสาหกรรม
จอภาพ LCD เปิดเฟรมแบบฝังขนาด 15 นิ้ว หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive 1024x768 IPS 00:22
จอภาพ LCD เปิดเฟรมแบบฝังขนาด 15 นิ้ว หน้าจอสัมผัสแบบ Capacitive 1024x768 IPS
แสงไฟ LED ป้ายดิจิตอลตั้งพื้น Android 40 นิ้ว 00:09
แสงไฟ LED ป้ายดิจิตอลตั้งพื้น Android 40 นิ้ว
ป้ายดิจิตอลตั้งพื้น
Kiosk จอภาพแบบเปิดเฟรมแบบเปิดกลางแจ้ง 1500 Nits 32 นิ้ว 00:28
Kiosk จอภาพแบบเปิดเฟรมแบบเปิดกลางแจ้ง 1500 Nits 32 นิ้ว
จอภาพที่อ่านได้จากแสงแดด
โรงพยาบาลเคลื่อนที่ด้วยไฟฟ้า TFT ทางการแพทย์บนล้อ 00:29
โรงพยาบาลเคลื่อนที่ด้วยไฟฟ้า TFT ทางการแพทย์บนล้อ
Square 19 '' Open Frame Touch Screen Monitor 1280 × 1024 IPS 00:27
Square 19 '' Open Frame Touch Screen Monitor 1280 × 1024 IPS
หน้าจอ LCD Sharp 10.4 นิ้ว 640(RGB)*480 LQ10D13K 00:30
หน้าจอ LCD Sharp 10.4 นิ้ว 640(RGB)*480 LQ10D13K
LVDS อุปกรณ์เสริมสำหรับหน้าจอ LCD 30'' LCD Driver Board 1920x1080 IPS 00:42
LVDS อุปกรณ์เสริมสำหรับหน้าจอ LCD 30'' LCD Driver Board 1920x1080 IPS
21.5'' Mobile Standing Point Of Care Medical Workstation All In One 00:08
21.5'' Mobile Standing Point Of Care Medical Workstation All In One
เวิร์คสเตชั่นคอมพิวเตอร์พกพาทางการแพทย์ 300W 100V-240V 00:37
เวิร์คสเตชั่นคอมพิวเตอร์พกพาทางการแพทย์ 300W 100V-240V